What's new

Sunspa resort - Quảng Bình

Chúc bác lên đường vui vẻ. :)
Chụp hộ em mấy cái bugalow cả bên trong lẫn bên ngoài được thì tốt quá.;)

Bác anhminh vẫn đi ọp cổ vũ cho đại hội chứ ạ? Em vừa xem lịch là bác đi tuần tới kia mà?
Bác chụp lại giùm em để xem cuối cùng thì hiện thực với 3D nó khác nhau thế nào. Cảm ơn bác rất nhiều...:)
Em lười tìm nick bác để mời rượu, nên lại chuốc bia bác vậy (beer) (beer) (beer) Bác uống cho quen dạ mai còn chiến đấu với bạn hữu nhá!

Đây là mấy cái bulgalow, chạy vào chụp trộm vì nó ko cho vào bên trong. Mà ngại tranh luận với chúng nó vì vừa bị mất trộm tiền xong.

còn đây là cái linga của trinity thiết kế à? :D

Dạ kính thưa bác anhminh là em k thiết kế cái linga này! :T
Tiếc là bác không chụp đc cái ruột nào của lũ này! Em quan tâm đến bọn í cơ! :D
Vụ ăn chơi ngủ nghỉ của bác sao lại đến nông nỗi mất tiền là sao??? :(

Ối giời ơi, bác í không thích than thở đâu. Để em buôn lại cho. Em có mật vụ ở đấy mà.
Sun Spa trong phòng không trang bị két sắt an toàn cho khách, bác anhminh nhà ta lại lắm tiền mặt. Nói chung chơi kiểu giang hồ, cứ xùy tiền ra thành nan quạt í, hãi lắm. Giang hồ thật nhưng cũng tiểu nhân, x biết giấu tiền vào đâu, nhét dưới đáy vali, nhưng không khóa. Lại có miếng giấy chỉ dẫn ở ngoài vali (hình như là để ở cái tag hành lý, keke) bẩu rằng, tiền luôn để dưới đáy vali. Nhân viên Sun spa vốn đọc truyện thám tử vụ án nhiều, thích chơi trò làm theo chỉ dẫn, mạo hiểm mà. Khoái, cứ lần tìm theo nội dung miếng giấy gài ở tag hành lý. Rồi cũng tìm ra một số triệu đồng VND gài dưới vô số quần áo hàng hiệu, các đồ điện tử đắt giá, các đồ chơi hiện đại và hiếm (đại loại là hàng xách tay). Nhân viên Sun Spa vì chỉ chúi đầu chơi trò tìm kiếm theo chỉ dẫn, nên tìm thấy tiền là sướng. Không màng đến các đồ khác.
Xong phim!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,175
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back