What's new

Tất niên Phượt Sài gòn 30/1/2010

Status
Not open for further replies.
Chú nói đúng lắm. Anh cứ ngỡ sẽ chọn một trong hai người từ xa về đấy. Ell đành ngồi nhìn tiếc nuối, chỉ có CVN tức cú mà mang theo máy đi "nhòm" phá đám làm cho bọn họ chẳng làm ăn gì được =)). Ell đoán mò như vậy không biết đúng hay không, CVN đừng :T Ell mà khổ thân Ell nhé.

Anh cứ nói thế làm em ngượng muốn chít, =)), nếu biết thế em sẽ đi cùng anh rồi.
@ Tí chuột: Lỗi của Tí là gọi Dâu khai mạc cuộc chơi làm chi, để Dâu là người cuối cùng thì sẽ đi cùng Ellvis.

Em lần đầu tiên đi off Phượt nên đâu có biết, thôi để có dịp ra HP gặp anh nhé(beer)

Anh ơi! báo cáo anh là em rất ư là muốn post nhưng ngặc nổi post lên lại xấu hổ với mọi người :(( máy ảnh e chụp ban đêm rất ư là xấu, nếu anh chị ko chê thì em mới dám:(

Mình là PHUOT, chụp ảnh đẻ làm kỷ niệm, up lên diễn đàn để mọi người cùng chung vui mà. Đâu có quan trọng gì xấu hay đẹp đâu em. Cứ mạnh dạn mà up như lúc em rót rượu nhé

Đâu có quan trọng gì xấu hay đẹp đâu em. Cứ mạnh dạn mà up như lúc em rót rượu nhé

Mà nói thiệt, tối bữa đó ớ có được uống miếng diệu nào đâu hic hic, thằng Darkdeath cầm chai diệu đi lại chổ tớ và vntuyen đang ngồi và nói. "Anh biết không em cầm diệu em mời các chị, các chị không uống, bảo em uống hết đi, nếu không thì bị ban nick"

Bà mẹ Việt Nam anh hùng của chúng ta ơi, ở đây có 3 người được phép ban nick nó mà nó không cho uống, mà nó lại sợ các cô ban nick nó, nó uống tất..làm 3 thằng thèm...=))

Mà nói thiệt, tối bữa đó ớ có được uống miếng diệu nào đâu hic hic, thằng Darkdeath cầm chai diệu đi lại chổ tớ và vntuyen đang ngồi và nói. "Anh biết không em cầm diệu em mời các chị, các chị không uống, bảo em uống hết đi, nếu không thì bị ban nick"

Bà mẹ Việt Nam anh hùng của chúng ta ơi, ở đây có 3 người được phép ban nick nó mà nó không cho uống, mà nó lại sợ các cô ban nick nó, nó uống tất..làm 3 thằng thèm...=))

Darkdeath ác thật đấy. tichuot nói mình mới dám nói nhé. Hôm ấy Ell cũng thèm mà nó chỉ cho mỗi 1 ly. Cứ thấy nó ực ực mà mình cũng ực bia theo. Hôm nào gặp lại hắn, Ell sẽ uống bù cho hắn bít tay. (beer)

Dạ em up ảnh lên rồi giờ ngồi phóng to ra thấy tự dưng cái máy mình chụp đẹp hẳn lên:D. KHông phụ lòng chủ nó mà

https://www.phuot.vn/album.php?albumid=1106&pictureid=26966

Em trách là trách cái anh nào đã đưa chai gượu cho em tiếp viên đấy chứ :Tđến tay của em thì nó còn có 2/3 à.:(( Thiết nghĩ của ngon không thể phung phí theo cách đó đc, vd như mấy e kia thèm quá ủm mất chai gụ thì có chết khôg.

hic hic em là em không chịu cái vụ trách cứ đó đâu nhá. em ước chừng chai gượu chạy 1 vòng là đủ, nhưng hỡi ôi ai biết đc chữ "ngờ":shrug:

Em trách là trách cái anh nào đã đưa chai gượu cho em tiếp viên đấy chứ đến tay của em thì nó còn có 2/3 à. Thiết nghĩ của ngon không thể phung phí theo cách đó đc, vd như mấy e kia thèm quá ủm mất chai gụ thì có chết khôg.

Người mà em trách đó chính là anh...tichuot :D

picture.php

bữa đó có ai cứ (NT) :GL với ai​

Chèn đét ơi, các bác giở chiêu dữ thế hở? Một em nai muốn hoảng lần đầu off tại Đảo Ó. Hix, ấn tượng khó phai
Tiếc không off tất niên vì bận việc

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back