What's new

[Đã chốt đoàn] Tây Trường Sơn nối Đông Trường Sơn..27/12/2011 - 3/1/2012

Tui gọi tắt cung đường đi lần này bằng cái tên 'Tây Nguyên 3G'. Và Đông Giang, Nam Giang, Tây Giang là những địa danh chúng ta sẽ tới. Sẽ kiếm, tìm rượu trời uống mừng năm mới, kiếm nhà Gươl (nhà truyền thống của người Cơ Tu) qua một đêm cuối năm, leo 372 bậc tam cấp dựng thẳng đứng để đến làng Aur phía lưng chừng trời. Từ Tây Trường Sơn sẽ xuôi về Đông Trường Sơn bằng con đường mới tinh (dự án đường Đông Trường Sơn) từ Thạnh Mỹ (Nam Giang) về xã Hiếu (Kontum).

Thời gian: từ 27/12/2011 - 3/1/2012
cụ thể: 17h30 ngày 27/12 có mặt bến xe miền Đông, sáng sớm ngày 3/1/2012 có mặt Sài Gòn.

Phương tiện: xe đò và xe máy

Số lượng: từ 8-10 người (hiện đã có 3 người)

Chốt đoàn: ngày 15/12/2011

Last edited:
Ôi, đọc lịch trình mềnh thích, thời gian mềnh có, nhưng nhìn cái vụ trekking thì mềnh ớn :wheelchair: zờ sao đây ta??? :((

Cứ chóc mỏ hóng hớt cái đã.
Tới phút cuối mới quyết định được.

MoNhon hén (beer)

Size màu không phù hợp

Last edited by a moderator:
Mê quá là mê. Em Solo (Nguyen Binh Nga) với Chị Lẩu (Hoàng Hạc Lẩu ) thu xếp Bắc Nam xum họp cái a Tún nhé. Nghe cung đường sướng rân luôn.

Bạn Tuands,

Mình không có xe, bạn chở mình nhé, mình cũng ngại vụ trekking, bạn có thể giúp mình được o ?

Dương Lịch có thể gió to, o ra Cù Lao Mái Nhà được, lang thang Bãi Nồm được o anhtuands ?

Viết hoa đầu câu

Last edited by a moderator:
Tại vì em đi từ SG 19h mà về đến nhà em ở Vạn Ninh ,Khánh Hòa là 5h rồi!Em nghỉ ra đến DN cũng tầm trưa đó anh!A kiểm tra lại xem!

Bạn có thể vô đây tham khảo lịch xe chạy nè: http://www.thuanthao.com.vn/lich-xe-chay.html

Mềnh nhớ hồi xưa mềnh đi xe Thuận Thảo xuất bến ở SG 17.30, khoảng 9.30 sáng hôm sau là mềnh đã tới ĐN rồi.

Ôi, đọc lịch trình mềnh thích, thời gian mềnh có, nhưng nhìn cái vụ trekking thì mềnh ớn :wheelchair: zờ sao đây ta??? :((

Đang truy lùng số phone của nhà báo Thanh Hải để hỏi chính xác bài viết này bao lâu rồi. Mình nghĩ cũng không đến nỗi ớn ăn đến vậy đâu. Phải đi mới biết được I'm Me ơi! Sẽ sớm có thông tin về đường lên làng Aur. :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,061
190,375
Latest member
TotoVerification
Back