What's new

Thắc mắc gởi đến Admin

Status
Not open for further replies.
bác nói chí phải ... nhưng em còn đang tìm kiếm 1 thứ khác nửa cơ ... sự trong sáng khi cư xử nửa :D

Hãy hỏi các bạn khác xem bạn có "sự trong sáng khi cư xử" trong tình huống này không ?

Chỉ nghĩ cho cái ấm ức của mình - trong khi mình sai lè ra cũng là trong sáng à ? :)

Trước hết viết hoa đầu câu đi rồi hãy nói tiếp tới chuyện cư xử thế nào cho đúng nhé !
Tôi nghĩ bạn cố tình mắc lỗi đó để trêu ngươi thôi. Và đó gọi là : Sự bảo thủ ngốc nghếch trong hành xử ! :)

Chậc, mình nghe nói mr.danghuynh cũng là admin một diễn đàn. Có thể bên đó khác bên này?
Nếu thấy không thoải mái thì cố làm gì?

Chắc là không nhiều người dám nhận là biết hết, là không viết sai chính tả hoặc ngữ pháp, nhưng có những cái, nếu đã biết là không đúng mà vẫn cứ làm thì thật đáng thất vọng.
Ngoài việc đó ra, thái độ khi phát ngôn cũng là một điều quan trọng đấy.

... đôi khi có nhiều thứ cần để cho nó lộ cái bản chất ra
thik_di_choi : cư xử và nói chuyện rất " văn minh ", bản chất là bản chất có che dấu nó cũng thế thôi, nói ít bác hiểu nhiều, lớn rồi để em út nó nói nặng nhẹ cũng khó chịu, bác nhỉ ....
ý kiến của bác tunbo : em tiếp nhận, chủ yếu vì bác là người biết cách cư xử chứ không vì lý do gì khác.
riêng các bạn khác : tôi ko mong các bạn vào đây xem và để lại cmm, việc này tôi hỏi admin chứ có hỏi các bạn đâu :D làm tôi phải ngồi diễn giãi lung tung, làm nội bộ diễn đàn rối cả, sorry mọi người vì tôi và 1 số bạn mà lại ảnh hưởng mọi người, thật ngại quá.
nhắt mới nhớ sao diễn đàn lại không có box thắc mắc và ý kiến thành viên nhỉ ? " KHÓ HIỂU ? "

... đôi khi có nhiều thứ cần để cho nó lộ cái bản chất ra
thik_di_choi : cư xử và nói chuyện rất " văn minh ", bản chất là bản chất có che dấu nó cũng thế thôi, nói ít bác hiểu nhiều, lớn rồi để em út nó nói nặng nhẹ cũng khó chịu, bác nhỉ ....
ý kiến của bác tunbo : em tiếp nhận, chủ yếu vì bác là người biết cách cư xử chứ không vì lý do gì khác.
riêng các bạn khác : tôi ko mong các bạn vào đây xem và để lại cmm, việc này tôi hỏi admin chứ có hỏi các bạn đâu :D làm tôi phải ngồi diễn giãi lung tung, làm nội bộ diễn đàn rối cả, sorry mọi người vì tôi và 1 số bạn mà lại ảnh hưởng mọi người, thật ngại quá.

Oh la la. Từ bé tới giờ mới có người nói cho mình biết bản chất của mình thế nào. Cảm ơn trước nhé và nói hộ cái. Chắc là mình mong manh nên nói nặng nhẹ là mình cũng nói theo, cho có chuyện mà nói chứ không lại bảo cái diễn đàn toàn người câm. Có mấy câu ba lăng nhăng của bạn mà đã làm nội bộ diễn đàn của người ta rối lên rồi à?

Nếu là hỏi riêng thì nên PM nhé. Vì là "open" mà nên viết open cũng nên để mọi người comment open thôi

tôi ko mong các bạn vào đây xem và để lại cmm, việc này tôi hỏi admin chứ có hỏi các bạn đâu làm tôi phải ngồi diễn giãi lung tung, sorry mọi người vì tôi và 1 số bạn mà lại ảnh hưởng mọi người, thật ngại quá.

Có mấy câu ba lăng nhăng của bạn mà đã làm nội bộ diễn đàn của người ta rối lên rồi à?

Vậy chú thích thêm là khóa đăng kí thành viên :D vì forum của các bạn lập ra để tự sướng chứ không dành cho mọi người yêu thích du lịch từ mọi miền đất nước, mà của người ta là của ai ???
Host của bạn ? Domain của bạn ?? Vậy đúng là nên khóa dk thành vien thật rồi ...
Đã nói là học cách lắng nghe đi mà không tin, cứ đưa cái tôi cao thế làm gì ??

Đến giờ thì cũng không cần nói hay viết nhiều nữa, mọi người cũng hiểu được bạn Mr.danghuynh đang cố tình làm gì.

Trong vòng 3 giờ nữa, đề nghị bạn sửa lại toàn bộ bài viết bằng cách viết hoa chữ đầu câu. Nếu bạn cố tình không thực hiện, cố tình vi phạm quy định, các bài viết đó của bạn sẽ không được hiển thị nữa. Và nếu cố tình tiếp tục vi phạm, thì việc xử lý sẽ ở mức tiếp theo.

Bây giờ là 14h42 phút.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,585
190,136
Latest member
linkvaow88
Back