What's new

Tham quan khu mỏ cũ của người Pháp tại Bản Thi

Status
Not open for further replies.
Chào các bạn,

Tớ là chủ topic "Forester-Bạn là ai". Qua topic, có nhiều bạn muốn đi tham quan khu Mỏ cũ của người Pháp tại Bản Thi-Chợ Đồn-Bắc Kạn cũng như tìm hiểu cuộc sống của người dân tại địa phương.

Vậy tớ chính thức đứng ra tổ chức chuyến đi Bản Thi-Chợ Đồn-Bắc Kạn với số lượng tối đa là 6 người + đoàn của tớ 4 người là 10.

Với tinh thần first come first serve, tớ sẽ lập danh sánh và gửi cho chính quyền địa phương trước khi đi.

Vì gần Hà Nội, chỉ cần 02 ngày cuối tuần là nhòe nên phù hợp với nhiều bạn. Tuy nhiên nếu chỉ đi Bản Thi không thôi thì tiếc, bạn nào có thời gian chạy lên Ba Bể thêm 01 ngày thì tuyệt.

Nào, mời các bạn, ai quan tâm thì nhanh tay đăng ký. Đồng thời các bạn cũng cho ý kiến mình muốn tìm hiểu thêm về điều gì ở đây để tớ chuẩn bị.

Trân trọng cám ơn.

Kiểu này kinh doanh suất thôi, bạn Kiara đặt giá đê :D.
à, nhắc khéo bạn Kiara, số 9 nghe chừng hơi lẻ ;).

tớ tự update danh sách hộ bác vô gia cư:

1. Greenline
2. Chauha
3. susu

4. AM
5. Virgo
6. Mihtua
7. 25ltk
8. Nheva
9. Còi to
=========

Thôi,chị Kiara đi từ Hải Phòng,chắc oánh cặp với bạn Grỉn cho tiện (ủa ủa,cái câu gợi í này đáng giá lắm,chị nhá=)) )

Các bạn xem có ghép cặp cho em số 9 với cháu số 3 được không??? =)) Chả gì cũng nam thanh nữ quỷ,ặc ặc !

Cháu số 3 xin hứa,đi về sẽ làm cái topic : Phượt với người lổi tiếng !! :shrug:

Last edited:
Tình hình thế này thì phải thi, các cụ ạ. Em thấy con em vào lớp 1 còn phải thi nữa nà.

Em đề nghị các thí sinh ọp cái để thi, em đề cử đề 1 của ngân hàng đề thi phát: Nhậu, ai chết trước thì ở nhà ạ.

Em kệ đấy, iem cứ bám Xanh nhà iem đới, xem ai làm được gì :LL

Ô! Thế chị Kia với anh Green có cháu học lớp 1 rồi cơ ạ, thế mà em lại cứ trêu anh Green. Em xin lỗi chị Kia ạ, lần sau em không dám thế nữa ạ.

Ô! Thế chị Kia với anh Green có cháu học lớp 1 rồi cơ ạ, thế mà em lại cứ trêu anh Green. Em xin lỗi chị Kia ạ, lần sau em không dám thế nữa ạ.

Cha mẹ ôooooooooi!!!!!=))=))=))

Cha mẹ ôooooooooi!!!!!=))=))=))

Bà già kia, la làng chạy đi đâu. Có đứng lại giải thích tử tế không thì bảo. :T

Cho phép tớ gửi lời cảm ơn chân thành tới bạn Yêu Tinh. Vì bạn làm tớ cười suýt sặc cả lưỡi.

=))=))=))

Thì ai biết chúng ló suy diễn nhanh thế =))

Ở topic này chỉ có chị và chú là giang hồ đất Cảng, thế không phởi là nhà chúng iem hay sao.

Bố khỉ, làm mình đang uống nước tí phun vào màn hình.

Hai em Xanh mấy cả Kiara chật tự. Thí xinh tới thi ko được ồn ào,chỗ lày ko phải chỗ khoe con chung học nớp 1,nhá nhá !! =))

Bàn tới chuyện đi. Nếu mà thi như kiểu em Kiara đề xuất thì bạn anhminh ở nhà mất =))

Em Kiara đã thi vớt lại còn gấu,giảm khảo xợ quá,cho qua bây giờ !! :T

Em Xanh gỡ lưỡi ra rồi trả nhời câu hỏi lài : Em có cháu học nớp 1 không ? Cháu em với cháu nhà Kiara có nà 1 không ? =))

Đề nghị các chì đống bảo vệ xách cổ em Yêu Tinh ra ngoài đê !! Nếu kháng cự thì mời anh em dân quân đến gô cổ lại,giải về chợ Sắt !! :gun =))

susu định khích bác Mì vào sửa lỗi chính tả hả?
Đề nghị mọi người ko cãi nhau, ko thì bác vô gia cư chuyển sang họp kín đấy :p

Sư bạn susu. :LL Đá lái phỏng? Muốn banh xác không? :LL
Tình hình là em thấy bác anhminh sợ mất chỗ. :LL

Mà hôm nay là ngày gì ấy nhỉ, đang lượn lờ khắp nơi kiếm trúng chỗ relax buồn cười vãi. =))=))=))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back