What's new

Thành viên diễn đàn Phượt tham quan vùng hồ Ba Bể cùng dự án 3PAD - ĐÃ CHỐT ĐOÀN

Re: Phuot.vn tham quan vùng hồ ba bể cùng 3pad

Dạ, để đảm bảo an toàn cho đoàn cũng như ổn định tổ chức thì bên Dự án họ thuê xe ê-tô bác ợ.
Ngày 28 bạn rảnh thì qua Ba Bể ngắm hồ với cả ngắm chúng em tí cho vui cái mắt =)).
...
Vì đoàn đông nên đề nghị tung hoa chùm nhá, hí hí!
Em thì chẳng dám bon chen cái chỗ "ngồi" trên ô tô với các bác, nên có chăng thời tiết mà ủng hộ thì em chỉ ở lại hơn có 3h để ngắm cảnh thôi ợ, nên các bác có thấy em đi qua đừng có ném đá, tung gạch em nhá...em sợ không về được mất, máy ảnh thì em không có rùi nên có chăng là ngắm bằng mắt thui...
Em sẽ tung cả hoa lẫn lá luôn đấy chứ, tung thiệt nhiều cho nó thành mùa xuân luôn... :D

Re: Thành viên diễn đàn Phượt tham quan vùng hồ Ba Bể cùng dự án 3PAD - ĐÃ CHỐT ĐOÀN

Bớ các bạn!
Tình hình là sau cơn mưa giời lại nắng đẹp, đề nghị các bạn chuẩn bị sức khỏe thật tốt để chém gió cho khỏe.

Do trong chương trình có tham quan động Hua Mạ nên cụ nào có đèn pin thì kiểm tra lại độ sáng, cụ nào chưa có thì mua khẩn cấp.

Ngoài ra, BTC nghe đồn các Hội/ Nhóm đã và đang ủ mưu 1 số kế hoạch giao lưu ngoài chương trình mà hem báo cáo cái chi chi.
Nên BTC xin trịnh trọng tuyên bố là các nhóm cứ tùy ý mà tổ chức :p, BTC chỉ ngó nghiêng cái chương trình với bên Dự án cho cả đoàn thôi, hehe!

Re: Thành viên diễn đàn Phượt tham quan vùng hồ Ba Bể cùng dự án 3PAD - ĐÃ CHỐT ĐOÀN

Mưa thế này chả là gì hehe. Lần trước đoàn mình đi còn gặp lũ kìa. Cái ngầm ở Cốc Tộc đến xe tải còn chả qua được. Nước hồ ngập hết cả chân nhà sàn ở Pác Ngòi mà bọn mình vẫn phượt tốt. Có điều máy ảnh thì phải bọc kỹ kẻo lại tạch, một triệu tiền thưởng chả bõ hao.

Để cho ngon nghẻ, nên lùi lại thì hơn(NT)

Mưa rơi mặc kệ mưa rơi nhá. Với cả tới hôm đi là nắng đẹp rồi, các bạn yên tâm. Sau mưa cảnh sắc mượt mà, càng thích ạ.
Hơn nữa 1 bước lên xe, 2 bước xuống thuyền, lo chi mà lo aaaa (NO)

Em có lo gì đâu ạ, càng khó khăn sẽ đi càng vui. Mưa có cái đẹp của mưa mà. Mong đến ngày mai quá.

Ngày mai lên đường rồi, chúc cả nhà: KHỎE!

Chào thân ái và quyết thắng!

Bác Gúc Mép chỉ cho em cái địa điểm đón xe đây các cụ nhá!

[GMAP]<iframe width="425" height="350" frameborder="0" scrolling="no" marginheight="0" marginwidth="0" src="http://maps.google.com/maps?f=q&source=s_q&hl=en&geocode=&q=B%C3%A3i+%C4%91%E1%BB%97+xe+Trung+Y%C3%AAn&sll=21.016538,105.800829&sspn=0.00323,0.005665&ie=UTF8&hq=B%C3%A3i+%C4%91%E1%BB%97+xe+Trung+Y%C3%AAn&hnear=&ll=21.016538,105.800829&spn=0.00323,0.005665&output=embed"></iframe><br /><small><a href="http://maps.google.com/maps?f=q&source=embed&hl=en&geocode=&q=B%C3%A3i+%C4%91%E1%BB%97+xe+Trung+Y%C3%AAn&sll=21.016538,105.800829&sspn=0.00323,0.005665&ie=UTF8&hq=B%C3%A3i+%C4%91%E1%BB%97+xe+Trung+Y%C3%AAn&hnear=&ll=21.016538,105.800829&spn=0.00323,0.005665" style="color:#0000FF;text-align:left">View Larger Map</a></small>[/GMAP]

====

LƯU Ý : Khởi hành 12h30 tại Bãi xe Khu Đô thị Trung Yên

Các cụ nhớ vụ đèn pin cho em á :D

Hiện có cụ Thik thông báo sẽ lên muộn (đi từ Hải Phòng lúc 10h).
Tuy nhiên, yêu cầu các nhóm có mặt tại bến xe lúc 12h để ổn định tổ chức : điểm danh, phân xe...

Hiện BTC đã thông báo tới các trưởng nhóm sđt liên lạc (của iem).
Đề nghị các nhóm xác nhận thông tin ngay khi có mặt tại HN nhé!

Hẹn gặp lại mọi người! :)

Về trang phục chắc BTC không có ý kiến rì, cụ nào có quần mặc quần, có áo mặc áo, không mặc gì thì nhớ đeo khẩu trang. (NT) :LL
Các hình thức nude bảo vệ môi trường, nude vì nghệ thuật,... bị cấm dưới mọi hình thức.
Các zai thì không nên mặc váy, đi guốc...
Các gái thì cần tránh mang đao kiếm, bom mìn... :LL
Mọi hình thức chém gió sẽ sử dụng tay chân là chính.

Bên Dự án 3PAD đã lên chương trình cho chúng ta nên BTC chỉ phụ trách khâu nhân sự là chính thôi, hí hí!
Mong các cụ trưởng nhóm, đặc biệt là mỗi thành viên lưu ý vấn đề sức khỏe cá nhân nhé.:)

BTC trong một quyền hạn nhất định không thể đáp ứng các yêu cầu về y tế, thực phẩm của từng người.
Do vậy, mỗi thành viên hãy tự nâng cao ý thức bản thân khi chuẩn bị hành trang - để chúng ta sẽ cùng có 1 chuyến đi an toàn, vui vẻ!

Trong thời gian các ngày từ 27 - 29, BTC rất mong nhận được sự hợp tác giúp đỡ của các bạn là đại diện Hội/ Nhóm đăng kí tham gia. :L

Chúng tôi khuyến khích và ủng hộ tất cả các hoạt động mang tính chất giao lưu giữa các thành viên hay Hội/ Nhóm.
Tuy vậy, trong giới hạn cho phép của sự hợp tác giữa Diễn đàn và Dự án 3PAD, rất mong các bạn chia sẻ trách nhiệm với tập thể và đặt lên trên hết sự an toàn mỗi thành viên dưới bất kì hình thức nào. ;)

Hẹn sớm gặp lại mọi người! :)

Last edited:

Ố, thế cứ ăn mẹc như khi ta đi phượt các bác nhỉ, chứ lại quần âu giầy tây em ngộp thở mất. Có đồng minh không để em còn chuẩn bị

Cần phải có cả đén pin hả các bác hihi em lại quên rồi

Cần phải có cả đén pin hả các bác hihi em lại quên rồi

Em dặn chuẩn bị đèn pin cả tuần rồi mà, sao lại quên? :T

Trời không phụ lòng người, hôm nay nắng đẹp rồi! Mong đến trưa quá!

Bác nào đi sớm nước nôi bến xe không? Em hay dính tệ nạn trà đá bến xe. Bác nào đến sớm hú mình 0946.059.516, em là Sơn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back