What's new

Thành viên diễn đàn Phượt tham quan vùng hồ Ba Bể cùng dự án 3PAD - ĐÃ CHỐT ĐOÀN

Re: Thành viên diễn đàn Phượt tham quan vùng hồ Ba Bể cùng dự án 3PAD - ĐÃ CHỐT ĐOÀN

Thế này là chia ra để xử lý cho dễ đúng không BTC sợ chia bè kéo cánh dìm hàng BTC rùi

Re: Thành viên diễn đàn Phượt tham quan vùng hồ Ba Bể cùng dự án 3PAD - ĐÃ CHỐT ĐOÀN

Thế này là chia ra để xử lý cho dễ đúng không BTC sợ chia bè kéo cánh dìm hàng BTC rùi

Giống chiêu của, " Thưởng Thiện, Phạt Ác " mời giang hồ đồng đạo đến thăm đảo Hiệp Khách và ăn cháo lạp bát ý.
Lên đó, ăn "cháo" miễn phí :D

Cả nhà vui vẻ lên đường nhé =))

Last edited:

chị susu ơi,em muốn join vụ ba bể,không biết có nhóm nào nhận thêm người không nhỉ?em tên là Tư,phone:01649169086

Thanks mọi người!

XE SỐ 4

Theo dự tính và tạm đoán 1 cách chắc chắn (ủa, mình nói gì mình chả hiểu mấy) của BTC, sẽ có sự tham gia của 1 số Mod/ Smod cùng các cụ khách mời vô cùng nguy hiểm.
Do vậy, BTC sẽ giữ bí mật đến phút chót - nhất định không tiết lộ danh tính cụ tỉ của những "kẻ nguy hiểm" có mặt trên chuyến xe này. :shrug:

Xin cảm ơn các cụ rất nhiều!
Thế này cứ như là đi vào vùng toàn biệt kích nằm vùng ấy.hãi..........mãi...........

Tiếc quá, đã chốt đoàn với BTC rồi bạn ạ! :)

chị susu ơi,em muốn join vụ ba bể,không biết có nhóm nào nhận thêm người không nhỉ?em tên là Tư,phone:01649169086

Thanks mọi người!

Re: Thành viên diễn đàn Phượt tham quan vùng hồ Ba Bể cùng dự án 3PAD

XE SỐ 1:
1/ cafe_so7
2/ Rắn độc
3/ hoangbazen83
4/Tungmilan
5/ Quốc Đàn
6/ _Am_
7/ Lủng lẳng
8/ FBI
9/ bby
10/ banickLionKing
11/ Còm
12/ huonghttn
13/ Cuongpro
Thôi xong. Xe này chở cả rắn độc. =)). Phải nhớ cầm theo gậy.

Chán quá mưa gió thế này làm sao BTC nhỉ. Có cần mang túi chống nước để chụp ảnh không ạ.

Chán quá mưa gió thế này làm sao BTC nhỉ. Có cần mang túi chống nước để chụp ảnh không ạ.

Mưa thế này chả là gì hehe. Lần trước đoàn mình đi còn gặp lũ kìa. Cái ngầm ở Cốc Tộc đến xe tải còn chả qua được. Nước hồ ngập hết cả chân nhà sàn ở Pác Ngòi mà bọn mình vẫn phượt tốt. Có điều máy ảnh thì phải bọc kỹ kẻo lại tạch, một triệu tiền thưởng chả bõ hao.

Để cho ngon nghẻ, nên lùi lại thì hơn(NT)

Mưa rơi mặc kệ mưa rơi nhá. Với cả tới hôm đi là nắng đẹp rồi, các bạn yên tâm. Sau mưa cảnh sắc mượt mà, càng thích ạ.
Hơn nữa 1 bước lên xe, 2 bước xuống thuyền, lo chi mà lo aaaa (NO)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,484
190,102
Latest member
liem1996
Back