What's new

Thành viên diễn đàn Phượt tham quan vùng hồ Ba Bể cùng dự án 3PAD - ĐÃ CHỐT ĐOÀN

Re: Phuot.vn tham quan vùng hồ ba bể cùng 3pad

Hự! iem vào nhóm nào bác Tù trưởng ới? hay cho đb vào nhóm địa phương..để múa phụ họa cho hát then nhẩy..lếu em vào đội then thì nhất định rủ rê thêm mấy ẻm người địa phương tham gia múa hát iểm trợ.

Các cụ lý trưởng gửi danh sách thành viên (nick/ tên, giới tính, ngày tháng năm sinh) qua PM cho Susu để tổng hợp danh sách đoàn và thực hiện công tác hậu cần ạ!

Em cảm ơn! :D

Giá mà đăng ký áo Phượt nhanh thế này thì có phải ngon không nhể :))
Phang lên face còn nhanh nữa.....cứ ông bà nào là thành viên Phuot thì chịu trách nhiệm cho đám bạn của mình là ổn luôn.
Nói chưa xong làm đã xong rồi, chắc 3 hôm là thừa Tổng giám đốc Phuot ạ =))

Có mà ngồi rình sang bên nhà hàng xóm ý.:LL
Nhà Gà vụ này mình phải túm cổ oánh tiết canh 1 bữa, vất vả quá.:D

Đâu có đâu anh, rình hàng xóm người ta ném dép vỡ đầu. Lâu không gặp a Chiến giao lưu, hi vọng lần này được anh cắt tiết ạ hihi.

...
- Ngày 27/ 7 ( chiều ):
+ 12h30: Khởi hành đi Ba Bể tại Bãi xe Khu Đô thị Trung Yên
Các bác cho em hỏi một chút được không ạ? Em thắc mắc một chút thế này nếu xuất phát, thấy ghi trong lịch trình là Bãi đỗ xe Khu đô thị Trung Yên thì xuất phát bằng ô tô hả các bác? Chết nỗi là em lại đi xe máy ợ, dự định của em hiện giờ là sáng ngày 28 nếu hứng thú có thể em sẽ ghé tạm qua Ba Bể ngắm nghía chút ít rồi hướng CB em đi luôn, chứ không dừng chân ở lại như các bác (tuy em cũng rảnh ợ... :D)
Mà đăng ký đi theo nhà, theo đoàn chết nỗi em lại cứ hay độc hành chẳng thuộc cái đoàn thể nào cả? Đúng là khó và bất lợi thật, chắc em có qua thì cũng chỉ dám tung hoa ủng hộ các bác thôi.

Dạ, để đảm bảo an toàn cho đoàn cũng như ổn định tổ chức thì bên Dự án họ thuê xe ê-tô bác ợ.
Ngày 28 bạn rảnh thì qua Ba Bể ngắm hồ với cả ngắm chúng em tí cho vui cái mắt =)). Xong rồi thì bạn quất ngựa truy phong! (Ế, dùng cái câu này khí không hợp ngữ cảnh nhờ=)))
Các bác cho em hỏi một chút được không ạ? Em thắc mắc một chút thế này nếu xuất phát, thấy ghi trong lịch trình là Bãi đỗ xe Khu đô thị Trung Yên thì xuất phát bằng ô tô hả các bác? Chết nỗi là em lại đi xe máy ợ, dự định của em hiện giờ là sáng ngày 28 nếu hứng thú có thể em sẽ ghé tạm qua Ba Bể ngắm nghía chút ít rồi hướng CB em đi luôn, chứ không dừng chân ở lại như các bác (tuy em cũng rảnh ợ... :D)

Vì đoàn đông nên đề nghị tung hoa chùm nhá, hí hí!
Mà đăng ký đi theo nhà, theo đoàn chết nỗi em lại cứ hay độc hành chẳng thuộc cái đoàn thể nào cả? Đúng là khó và bất lợi thật, chắc em có qua thì cũng chỉ dám tung hoa ủng hộ các bác thôi.

Hiện em đã nhận được danh sách thành viên của Nhóm Gà, Nhà Than, Trại Cá Gỗ.
Kính cẩn nghiêng mình chờ danh sách của các Nhóm còn lại để BTC rút chốt nhốt đoàn và hoàn thiện các chi tiết hậu cần khác! (NT)

Thưa các bạn!

Với mục đích tìm hiểu đời sống của bà con dân tộc vùng Hồ Ba Bể và chung tay tiếp sức cùng Dự án 3PAD quảng bá rộng rãi hơn về dịch vụ du lịch nơi đây. Chuyến đi lần này của chúng ta không đơn thuần chỉ là ĐẾN và ĐI!
Nhiều hơn thế, đó là sự quan tâm, chia sẻ; là trách nhiệm của mỗi chúng ta với cộng đồng và thiên nhiên.

Cùng hướng tới những giá trị tốt đẹp đó, chúng tôi tin tưởng rằng đây sẽ là 1 chuyến đi đáng nhớ cho tất cả các bạn! :)

Hiện em đã nhận được danh sách thành viên của Nhóm Gà, Nhà Than, Trại Cá Gỗ.
Kính cẩn nghiêng mình chờ danh sách của các Nhóm còn lại để BTC rút chốt nhốt đoàn và hoàn thiện các chi tiết hậu cần khác! (NT)

Thưa các bạn!

Với mục đích tìm hiểu đời sống của bà con dân tộc vùng Hồ Ba Bể và chung tay tiếp sức cùng Dự án 3PAD quảng bá rộng rãi hơn về dịch vụ du lịch nơi đây. Chuyến đi lần này của chúng ta không đơn thuần chỉ là ĐẾN và ĐI!
Nhiều hơn thế, đó là sự quan tâm, chia sẻ; là trách nhiệm của mỗi chúng ta với cộng đồng và thiên nhiên.

Cùng hướng tới những giá trị tốt đẹp đó, chúng tôi tin tưởng rằng đây sẽ là 1 chuyến đi đáng nhớ cho tất cả các bạn! :)

Rất ủng hộ những chuyến không chỉ ĐẾN và ĐI ạ :).

Bác cho em hỏi 1 chút là : Theo thể lệ đầu thì số lượng tham gia tối đa là 40 mem mà em thấy hiện tại đang chốt là 31 người thì không biết bên mình có thể cho phép mối nhóm join thêm 1 người nữa được ko ạ. Những chuyến như thế này em mong m.ng có thêm cơ hội gặp gỡ, giao lưu với nhau hơn nữa ạ :D.

Re: Thành viên diễn đàn Phượt tham quan vùng hồ Ba Bể cùng dự án 3PAD

Oeèy, chậm chân :(
Dạo này cập nhật thông tin bị chậm chạp quá =.=

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back