What's new

Thành viên diễn đàn Phượt tham quan vùng hồ Ba Bể cùng dự án 3PAD - ĐÃ CHỐT ĐOÀN

Re: Thành viên diễn đàn Phượt tham quan vùng hồ Ba Bể cùng dự án 3PAD - ĐÃ CHỐT ĐOÀN

Hix,vẫn chưa biết bến xe Nam Trung Yên ở đâu cả,có gần khu Keagnam ko các bác nhỉ?

Re: Thành viên diễn đàn Phượt tham quan vùng hồ Ba Bể cùng dự án 3PAD - ĐÃ CHỐT ĐOÀN

Các bác ơi, cho em hỏi khí không phải: tầm lúc 10h30' sáng hum nay í (ngày 28/7/2012) là các bác đang:
- Ngày 28/7:
+ Sáng thức sớm chụp hình Ba Bể và du thuyền trên lòng hồ, thăm quan thác Đầu Đẳng. Cơm trưa với cá đặc sản .
+ Chiều : Tham quan hang Hua- Mạ, một hang động rất nổi tiếng, đi bộ 1 đọan đường rừng đi xuyên qua vùng lõi vườn quốc gia Ba Bể. TẮM HỒ BA BỂ !
+ Tối dùng cơm, lửa trại và thưởng thức Hát then của người dân địa phương.
Các bác đang ngồi thuyền lòng vòng trên hồ ạ? Em đi qua thấy một con thuyền đang chạy quanh hòn bà góa, trên thuyền lèo tèo mấy người, chắc không phải các bác đâu nhỉ? Ghé vào điểm hồ Ba Bể định chào hỏi các bác mà cũng không thấy xe chở các bác đâu, toàn thấy loại 5 chỗ biển 20 thôi ợ, chạy ra gần hết khu đó đến khu ngủ nghỉ tập trung thì chỉ thấy có một xe...Như thế là các bác đi rừng rùi ạ?

Các bác ơi, cho em hỏi khí không phải: tầm lúc 10h30' sáng hum nay í (ngày 28/7/2012) là các bác đang:

Các bác đang ngồi thuyền lòng vòng trên hồ ạ? Em đi qua thấy một con thuyền đang chạy quanh hòn bà góa, trên thuyền lèo tèo mấy người, chắc không phải các bác đâu nhỉ? Ghé vào điểm hồ Ba Bể định chào hỏi các bác mà cũng không thấy xe chở các bác đâu, toàn thấy loại 5 chỗ biển 20 thôi ợ, chạy ra gần hết khu đó đến khu ngủ nghỉ tập trung thì chỉ thấy có một xe...Như thế là các bác đi rừng rùi ạ?

Đổi lịch bác ạ, sáng nay bọn em đi Hua Mạ, 15h khởi hành đi Hồ, bác không gặp cũng đúng thôi.
Chúc bác khỏe!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back