What's new

[Chia sẻ] Thiên Cầm - Vẻ đẹp huyền bí

Fundriver

Phượt tử
Lỗi quá, lỗi quá, F lang thang trên mạng, gặp bài này copy về 4r để pot, không ngờ nó lại thảm hại như thế :(!

nếu nó phản cảm quá thì xin xóa đi ạ, F sẽ rút kinh nghiệm cho lần sau!

Cũng nói thât F đã đi cũng khá nhiều nơi nhưng thật lạ là chưa khi nào đến Thiên Cầm. chỉ khi nhận được 1 lới đề nghị ký hợp đồng thiết kế khách sạn ở đây thì mới lên mạng tìm hiểu về khu này!

thank các bác đã bỏ qua!

Babel

Phươt... kính lúp :)
Thực ra mọi người bực mìn về tác giả của cái bài viết đó, đâu phải do bác.

Vẫn thiên cầm đây bác này!

Babel

Phươt... kính lúp :)
Đây nữa, tặng bác luôn.

Đâu nhất thiết phải là biển, bác nhể

• Like
Reactions: CVN

Chitto

Phượt thử
Staff member
Làng Cẩm Nhượng

Có vài ngày ở Thiên Cầm mà tớ vào làng Cẩm Nhượng ba lần. Lần đầu là đi tìm hàng net. Lần sau là đi dạo chân đất quanh làng (đi từ bãi biển lên không mang dép). Lần sau là đi ra chợ cá.

Từ xa, làng Cẩm Nhượng hiện lên yên ả với một tháp chuông nhà thờ xa xa.

Tôi rất thích nhìn từ xa ngôi làng bên bờ biển này. Cứ như là một thời nào đó xa lắm...

Chitto

Phượt thử
Staff member
Tưởng trên đừng đến chợ bán cá??????
Đây là từ chợ cá về... Về đâu thì hỏi bà í mới biết. Có thể là về chợ trong làng, mà cũng có thể là về bãi biển bán cho các hàng cơm, mà cũng có thể là về nhà....

lonely_lion

Phượt tử
Bọn em đang có dự định đi Thiên Cầm, nhưng thấy các bác tả có vẻ buồn nhỉ...Trừ Cửa Lò ra(bọn em đi rồi ạ) thì ở Nghệ An, Hà Tĩnh có biển nào được không các bác? Bọn em cũng ko yêu cầu nhiều nhiều gì đâu, chỉ cần vắng một tẹo, hải sản ngon một tẹo và ngủ có điều hòa 1 tẹo là được ạ. Xin cảm ơn các bác