What's new

[Hỏi đáp] Thông tin du lịch Đan Mạch

Chia buồn với bác, tớ lượn ở Oslo và Stockholm mãi mà chả thấy gì khả nghi cả, cả đêm cũng như ngày. Theo tớ đây vẫn là những nơi an toàn nhất thế giới

Ối dồi ôi !!! Quá được ! hôm lay em vừa chụp một cánh đồng bồ công anh tuyệt đẹp. Tiếc là chả có pro-photographer nào đi theo để làm model dưỡn dẹo tý...
Chao ôi, CPH tuyệt đẹp.
Thi thoảng, như hôm nay, không plan, chẳng nghĩ ngợi gì, dắt cái travel card trong người, rồi nhắm mắt lại, xuống một cái Metro bất kỳ, đi đến 1 station bất kỳ xa lạ...
Và tự nhiên, ngoi lên mặt đất, crazyyyyy, cả một cánh đồng bồ công anh trước mặt, trong nắng chiều, ôm một ôm cỏ khô, nằm xuống, ngửa mặt lên thổi, và chả muốn đi đâu hết thảy nữa...
haizzzz

Trời ơi.
Không tưởng tượng được đâu, crazzzzzy trip.
Không tưởng tượng được, em đã gặp ai.
Không tưởng tượng được, những gì đã xảy ra.
crazyyyyyyy
Haiz.. em nghĩ, có quá nhiều điều để buôn chuyện, quá nhiùe ảnh để show và nhiều knih nghiệm stupid để share..
ha ha
Lúc đi tưởng là sẽ có thời gian dàiiiiii thảnh thơi ngồi viết dear diary nhăng nhít nhưng CPH quá quyến rũ (à nhưng đắt vật ạ), đi như ngựa cả ngày, đêm về chỉ dủ t/g mail cho chồng.. ha ha

thôi đợi khi nào về em share 1 thể....

Em đã về rồi ạ, lành lặn, thông báo là khó mà tìm được citybike ở Copen mà vì lúc nào cũng hết sạch xe ở các điểm tập trung.
Nhưng cái blue card của bác cvn thì tuyệt hảo, rất là tiện lợi.
Báo chí free toàn tiếng Đan mạch thôi, chả để làm gì, àh, xem tranh.
Bia tuyệt, cá tuyệt. Àh, ở CPH đi thăm cái nhà máy bia Carberg rất là hay, rất là gần, uống bia miễn phí rất là nhắng.
Àh, đừng mua đồ ở Stroget, xem thôi, lòi mắt, đi tàu 20' đến đến.. ( ôi, mai check) sầm uất, (hơi nhà quê hơn tý) rẻ hơn nhìu và hay có sale.

Ôi dồi ôi, đọc cái crazyyyyyyyyyyy trip này trong Blog của bạn Cừu cũng muốn crazyyyyyyy theo luônnnnnnnnnnnnn :)

Gato là căn bệnh khó tránh hịhị

Àh, đừng mua đồ ở Stroget, xem thôi, lòi mắt, đi tàu 20' đến đến.. ( ôi, mai check) sầm uất, (hơi nhà quê hơn tý) rẻ hơn nhìu và hay có sale.

Cố nhớ các chỗ đến đê . Đan Mạch vẫn là rất rẻ so với chỗ tớ đấy, kể cả ở Stroget :)

Cừu kể chuyện gặp ấy ấy ở Đan Mạch đê. Chị thề là chị chưa vào blog xem đâu, cho nên máu GATO chưa nổi lên tị nào. Kể đi nhé.

Cừu kể chuyện gặp ấy ấy ở Đan Mạch đê. Chị thề là chị chưa vào blog xem đâu, cho nên máu GATO chưa nổi lên tị nào. Kể đi nhé.

Hầy, em nói năng lắp bắp nên kể lể thì tẻ kinh đấy. để em tìm up mấy cái ảnh lên thì có được không?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,620
190,147
Latest member
daniel22
Back