What's new

[Tổng hợp] Thông tin du lịch Nhật Bản (phần 2)

trường hợp thăm thân, có cần các giấy tờ như hợp đồng lao động và đơn xin nghỉ phép không ? Kỳ trước mình nộp đơn xin nghỉ phép cả bản gốc và bản photo mà họ lấy hết cả 2 làm bây giờ nếu cần mình phải xin lại giấy nghỉ phép từ công ty.

Mình vừa xác nhận là cần. hjx, vậy mình phải đi xin lại rồi, có cách nào kêu họ gửi lại giấy nghỉ phép không ?
Ủa lần trước bạn nộp là tự nộp hay qua dịch vụ vậy?
Bạn nộp ở saigon hay hanoi, từng đi đâu rồi thế

Anh chị em tư vấn giúp em đi Osaka, Kyoto và Kobe trong 5 ngày có nên mua thẻ này ko?

Vé JR West Kansai Area Pass

Giá vé cho 5 ngày là 1 triệu 8, mua trên kkday. Đã có ai mua chưa ạ? cho em xin kinh nghiệm

,sao thế ? nói chung mình cảm thấy LSQ trong hcm làm việc không tận tâm. tuy nhiên dù gì cũng rớt rồi, bây giờ quyết tâm nhờ người quen vì vé máy bay giá rẻ mình đã mua rồi.
mình thì giận goy. vì hồ sơ mình làm khá đầy đủ. cũng đã đi japan du lịch 1 lần rùi mà cũng cho fail giận thiệt lun á.

Mọi người ơi, có chắc chắn là trong hcm nộp du lịch tự túc trượt thì vẫn nộp thăm thân đc đúng không mọi người ?
Mọi người ơi, có chắc chắn là trong hcm nộp du lịch tự túc trượt thì vẫn nộp thăm thân đc đúng không mọi người ?

Xin theo dạng Bussiness được, bạn tớ vừa xin lại đã có visa sau khi trượt tự túc.

cho em hỏi ạ, bạn em đang làm kỹ sư ở nhật, tháng 4 bạn ấy bảo lãnh cho bạn gái, qua tháng 10 bảo lãnh cho em nữa thì có ổn không ạ? vì khoảng cách giữa 2 lần khá gần nhau

Có chứ, LSQ tư vấn là nộp qua bên thứ 3, tức là qua đại lý ủy quyền, bạn mình nộp Saigon Tourist, mất thêm 200k tiền dịch vụ, họ nộp và check hồ sơ hộ, visa gửi đến nhà luôn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,576
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back