What's new

Tìm bạn đồng hành đi Châu Âu

Status
Not open for further replies.
Em chào các bác,

Em dự định đi Châu âu từ ngày 12/7 đến ngày 10/8/2007, sẽ có 1 tuần ở Bỉ, 1 tuần ở Pháp, 2 tuần còn lại chưa biết đi đâu về đâu :) Không biết thời gian đó có bác nào đang lang thang châu Âu không cho em bám càng và xin các bác cho em ít kinh nghiệm xem nên đi du lịch những đâu.

Cảm ơn các bác trước, có cốc bia làm quen ạ (beer)

cam on tat ca nhe;
To da di Bi va hien dang o Mien nam nươc Phap: Uzes co bac nao biet ko nhi? dang nghi he voi ba chi gai o day. Nhung toi se ve Paris vao dau thang 8 va o do dươc 10 ngay se bay ve VNam vao ngay 10 thang 8. Vi vay cac bac cho loi khuyen len di dau lam gi trong 10 ngay do nhe. To chua di mot minh bao gio vi vay hoi run rat can dươc tu vạn

Bạn MISA làm mọi người chạy theo kế hoạch của bạn mệt quá nhá ;) Chắc chắn sẽ ở Paris 10 ngày chưa ;) Tớ nghỉ các bạn đã trả lời khá đủ topic khác của bạn hỏi về Paris rồi Nếu thấy chưa rõ, bạn cứ post lên

Chúc bạn có chuyến đi thú vị (BB)

Em chua di Chau Au bao gio. La con gai nen khong muon di 1 minh. Em co the di duoc 17 ngay thoi. Bac nao dinh di vao thang 9, thang 10 cho em di voi.

Nếu Misa đợi tớ đi Nam Mỹ về thì đi cùng :)

Ôi được tham gia cùng bác Net thì vui quá nhưng vụ rủ rê châu Âu này tớ thực hiện từ năm ngoái rồi :) Năm nay cũng đang xin nghỉ đi tiếp nhưng sếp chưa duyệt (NO)

Chuyến Nam mỹ của các bác hoành tráng quá, GATO chết đi được ý :LL

Hy vọng sẽ được 1 lần tham gia cùng bác (wait)

Ok là la... được đi cùng bạn Net làm mình có thêm quyết tâm xin xỏ sếp :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,143
Latest member
joneforex
Back