What's new

Tìm bạn đồng hành đi Malaysia - Bali 2/9

Status
Not open for further replies.
Sở dĩ tớ đăng tin tìm bạn đồng Hành đi Malaysia với Bali tận 2/9 là vì tớ muốn các bạn có í định đi Malaysia và Bali vào dịp giống tớ có thể rình được vé máy bay giá rẻ của Airasia trong thời gian từ nay đến 2/9 .

Trong một phút nông nổi với tình yêu Bali tớ đã trót đặt vé đi Malaysia và Bali một mình vào 2/9 , Giờ có vé rồi thì lại lưỡng lự , muốn tìm thêm một vài bạn nữa đi cùng cho vui .

Tớ sẽ : Nay HN - Kul vào chuyến 9h20" ngày 2/9

Dự tính :
Chiều 2/9 đến Kul - đi bus vào khu China town
Ngày 3/9 : Đi Malacca : Nghe nói là khu phố rất dịu êm :).
Ngày 4/9 Về lại Kul ( sẽ nghiên cứu xem thăm những gì ) tối Bay Bali chuyến 19h00- đến Bali lúc 22h

Ngày 5-7 / 9 khám phá Bali ( chắc sẽ lại nghiên cứu từ từ ):).

Ngày 8/9 , Bay Bali - Kul : Tớ chưa đặt vé về nhưng check trên mạng chắc phải bay chuyến sớm nhất thì mới kịp chuyến bay 16h30 về Hn , nên lại thêm thời gian ở Kul .
Chiều 8/9 bay Kul - HN chuyến 16h20.

Các bạn quan tâm thì PM để liên lạc nhé !

Chị Len ơi , 4/9 ở Bali nhớ chừa chỗ cho em theo với :D.

Last edited:
Vừa book thử cái vé khứ hồi SG - KUL, đi 2/9 về 8/9: 93$ (Tiger)

Khứ hồi KUL - Bali, 4/9 - 8/9: 139$ (AirAsia)

Tổng: 232$

Hix, má ơi, bỏ mộng Bali.

Bạn ơi đừng bỏ mộng :), có thể một vài ngày tới airasia biết được giấc mộng của bạn mà giảm giá vé , biết đâu đấy , bạn airasia toàn thế thôi ah.

Giá thế là ok rùi đó bạn. Bữa tôi đặt hành trình SGN-Sing-Bali-Sing-SGN là toi hết 6tr5. giá thế cũng ok rùi .

@@@Zhou: bạn ở đâu thế? vé đã đặt rồi hả? Giá của bạn đặt là bao nhiêu?
MÀ sao hành trình bạn đặt xa thế nhỉ? đến tận 2/9, hic hic . :(

Tớ vừa check vé SG - KL trong tháng 5 là 8$/ chiều , round trip là 16 + thuế thiếc là 57$

Vé KL - Bali là 96$ round trip

Như vậy tổng cọng SG _ KL - Bali vao khoảng 152$

@@@Zhou: bạn ở đâu thế? vé đã đặt rồi hả? Giá của bạn đặt là bao nhiêu?
MÀ sao hành trình bạn đặt xa thế nhỉ? đến tận 2/9, hic hic . :(

Tớ ở HN , vì không thu xếp được thời gian nên tớ phải đặt vé tận 2/9, Mà nghe nói tháng 9 thời tiết ở Bali đẹp .

Vé cũng chưa đặt xong , Mới đặt vé HN- Kul khứ hồi và vé Kul _Bali chiều đi, tổng cộng mới hết có 55$ :D,

up hộ chị iu!!! Muốn đi đợt đó lắm mà hết sạch tiền ồi!!! Hay chị bảo đoàn nhà chị Len... xem thế nào...

Hic hic , đặt xa quá không biết thời gian thu xếp thế nào. Dể còn chừng 2 tháng mới fix được. Kế hoạch SiemRiep 30/4 này toi òy.

Hic hic , đặt xa quá không biết thời gian thu xếp thế nào. Dể còn chừng 2 tháng mới fix được. Kế hoạch SiemRiep 30/4 này toi òy.

Wow, bác cũng đi SR 30/4 hở. Không chừng gặp nhau bên đó! :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,575
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back