Tìm bạn thi The Amazing Race Asia

Status
Not open for further replies.

vietnam2009

Phượt thủ
Hôm qua, có ai xem chặng này không vậy? Đã thật đấy.

Hai vợ chồng già mắc sai lầm (nhỡ chuyến chuyển tiếp trong gang tấc) nên phải trả giá bằng việc bị loại.

forever_and_100

Phượt tử
Hi Bác Vietnam2009.
Em vừa xem lại mấy videoThe Amazing Race trên youtube mà thấy mê mẩn luôn.
Chừng nào bác làm Video tham dự cho em theo coi, xem giúp được bác cái gì ko nhé ^^.

vietnam2009

Phượt thủ
Hi Bác Vietnam2009.
Em vừa xem lại mấy videoThe Amazing Race trên youtube mà thấy mê mẩn luôn.
Chừng nào bác làm Video tham dự cho em theo coi, xem giúp được bác cái gì ko nhé ^^.
Hiện mình đang tìm bạn chơi để tính chiến thuật tham dự. Bài này cũng chỉ để kêu gọi, tìm bạn đồng hành. Nếu bạn hứng thú, mình có thể nói chuyện. Biết đâu lại có... duyên.:)

forever_and_100

Phượt tử
Em thì được cái thoải mái thời gian (em làm 1 tháng nghỉ 1 tháng) nên có thể đi mà ko ảnh hưởng đến công việc.
Nhưng khả năng để tham gia thì em chắc không đủ trình độ rùi ạ TT.

Em sẽ tìm hiểu kỹ càng các thông tin trên web xem sao :)

vietnam2009

Phượt thủ
Em thì được cái thoải mái thời gian (em làm 1 tháng nghỉ 1 tháng) nên có thể đi mà ko ảnh hưởng đến công việc.
Nhưng khả năng để tham gia thì em chắc không đủ trình độ rùi ạ TT.

Em sẽ tìm hiểu kỹ càng các thông tin trên web xem sao :)
Bạn cứ tìm hiểu kỹ càng nhé. Không cần vội vàng đâu vì cái này không phải muốn tham gia là được. Có gì bạn liên lạc lại ngay nhé.

bonbon85

Phượt thủ
Các bạn đón xem The Amazing Race 14 chặng 4 lúc 20h hôm nay trên AXN nhé.
uầy, bác VIETNAM làm nóng chương trình quá, em ít xem ti vi nên giờ nghe bác nói mới biết đến chương trình này. Em cũng mê đi chơi, thế để em ngâm cứu chương trình òi đăng ký 1 chân kẹp theo bác nhá???

vietnam2009

Phượt thủ
uầy, bác VIETNAM làm nóng chương trình quá, em ít xem ti vi nên giờ nghe bác nói mới biết đến chương trình này. Em cũng mê đi chơi, thế để em ngâm cứu chương trình òi đăng ký 1 chân kẹp theo bác nhá???
Rất hoan nghênh bạn. Đảm bảo xem xong bạn ngây ngất luôn.

VNmenyeu

Phượt tử
Tôi cũng rất muốn tham gia, với sức khỏe không quá tệ & vài kinh nghiệm cho nhg chuyến đi du lịch bụi... Tôi nghĩ mình sẽ về đích trước đội về sau cùng :)

Tat nhien la voi 1chut mayman!

Status
Not open for further replies.