What's new

Tìm bạn thi The Amazing Race Asia

Status
Not open for further replies.
Tôi cực mê The Amazing Race Asia (thực ra là The Amazing Race nhiều hơn, nhưng vì là người châu Á nên chắc chỉ bon chen ở The Amazing Race Asia thôi).

Ước mơ của tôi là một lần trong đời được tham gia vào các cuộc đua kỳ thú của chương trình. Tôi gần như không thể làm gì được khi đến giờ phát sóng chương trình này và mơ một ngày mặt mình có trên chương trình đó.

Tuy nhiên, tôi đang bế tắc trong việc tìm bạn tham gia, những người cũng sẵn sàng điên vì chương trình này giống tôi.

Biết là tham dự The Amazing Race Asia không hề đơn giản vì người được chọn đại diện cho quốc gia đó phải rất đặc biệt. Nhưng tôi vẫn hy vọng, một nhà báo như mình cũng đủ tư cách tham dự, miễn là tôi có một người bạn đồng hành cũng máu me như mình.

Tôi biết lái ô tô, nói tiếng Anh cũng ổn, mê du lịch và kiến thức về du lịch cũng không đến nỗi tệ. Tôi không quá khỏe nhưng đủ để lăn lộn ở những thử thách của chương trình (vì chương trình này mà tôi dám đánh đổi nhiều thứ nên không cớ gì là không cố gắng cả). Tôi còn nhiều thứ phải học, nhưng cứ dần dần hoàn thiện và nghĩ rằng đủ tự tin để tham dự nó. Nếu bất kỳ bạn nào có cùng trí hướng như tôi thì hãy liên lạc nhé. Chúng ta cùng rèn luyện để một ngày có mặt trong chương trình thực tế nổi tiếng bậc nhất thế giới này. Biết đâu lại là cặp chơi Việt Nam đầu tiên thì sao.

Chờ hồi âm của các bạn.

Hôm qua, có ai xem chặng này không vậy? Đã thật đấy.

Hai vợ chồng già mắc sai lầm (nhỡ chuyến chuyển tiếp trong gang tấc) nên phải trả giá bằng việc bị loại.

Hi Bác Vietnam2009.
Em vừa xem lại mấy videoThe Amazing Race trên youtube mà thấy mê mẩn luôn.
Chừng nào bác làm Video tham dự cho em theo coi, xem giúp được bác cái gì ko nhé ^^.

Hi Bác Vietnam2009.
Em vừa xem lại mấy videoThe Amazing Race trên youtube mà thấy mê mẩn luôn.
Chừng nào bác làm Video tham dự cho em theo coi, xem giúp được bác cái gì ko nhé ^^.

Hiện mình đang tìm bạn chơi để tính chiến thuật tham dự. Bài này cũng chỉ để kêu gọi, tìm bạn đồng hành. Nếu bạn hứng thú, mình có thể nói chuyện. Biết đâu lại có... duyên.:)

Em thì được cái thoải mái thời gian (em làm 1 tháng nghỉ 1 tháng) nên có thể đi mà ko ảnh hưởng đến công việc.
Nhưng khả năng để tham gia thì em chắc không đủ trình độ rùi ạ TT.

Em sẽ tìm hiểu kỹ càng các thông tin trên web xem sao :)

Em thì được cái thoải mái thời gian (em làm 1 tháng nghỉ 1 tháng) nên có thể đi mà ko ảnh hưởng đến công việc.
Nhưng khả năng để tham gia thì em chắc không đủ trình độ rùi ạ TT.

Em sẽ tìm hiểu kỹ càng các thông tin trên web xem sao :)

Bạn cứ tìm hiểu kỹ càng nhé. Không cần vội vàng đâu vì cái này không phải muốn tham gia là được. Có gì bạn liên lạc lại ngay nhé.

Các bạn đón xem The Amazing Race 14 chặng 4 lúc 20h hôm nay trên AXN nhé.
uầy, bác VIETNAM làm nóng chương trình quá, em ít xem ti vi nên giờ nghe bác nói mới biết đến chương trình này. Em cũng mê đi chơi, thế để em ngâm cứu chương trình òi đăng ký 1 chân kẹp theo bác nhá???

uầy, bác VIETNAM làm nóng chương trình quá, em ít xem ti vi nên giờ nghe bác nói mới biết đến chương trình này. Em cũng mê đi chơi, thế để em ngâm cứu chương trình òi đăng ký 1 chân kẹp theo bác nhá???

Rất hoan nghênh bạn. Đảm bảo xem xong bạn ngây ngất luôn.

Tôi cũng rất muốn tham gia, với sức khỏe không quá tệ & vài kinh nghiệm cho nhg chuyến đi du lịch bụi... Tôi nghĩ mình sẽ về đích trước đội về sau cùng :)

Tat nhien la voi 1chut mayman!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,940
Latest member
rummyofficialorg
Back