What's new

Tin buồn

Cần tuyển người thảo tin buồn!

Tối này ở Hà nội cũng có tin buồn. Trong Nam bạn Mì bị cắt mất cái Rỳ, còn ngoài Bắc bạn X bị rơi mất một cái, cũng vần Rờ. (Cũng còn may là bạn Eo ôi nhặt được đem trả lại)

1. Kiện bỏ xừ bọn Hội Quán Trung Nguyên. Làm ăn thế à !! :T

2. Đề nghị BĐH gắn huy chương vàng : vì sự nghiệp RHM cho bạn Eo ôi.:L

3. Bố cáo thành lập đội "Hiến R nhân tạo". Nòng cốt ban đầu có : cvn, hoaha, mituah, Black, Virgo, Chitto, 2su, body và hội trưởng LE (c)

Mà thôi, từ sau tránh xa các bạn Phượt ra. Và tốt nhất là nên giữ mồm giữ miệng, nhá nhá !! =)) =)) =))

Em xin lỗi Anh ấy, thương anh em vẫn rất thương, cơ mà :D nhăn nhở sập giường mất thôi =)) =)) =))

Nói chung là em ko thể dừng lại đc ặc ặc

@2su: tao làm nòng có mà làm mất ủy tín của hội à, của tao cái nào chẳng diệt tủy :D

@2su: tao làm nòng có mà làm mất ủy tín của hội à, của tao cái nào chẳng diệt tủy :D

Bà cứ đứng vào cho đẹp đội hình,chứ trông mong gì :shrug:

@ Đề nghị bà con giữ mồm giữ miệng !!
Cười lắm răng xòe hết ra như vỉ chõ xôi bây giờ
( =)) =)) =)) nhưng em cũng ko nhịn đượccccccccccccccccccc)

Bà cứ đứng vào cho đẹp đội hình,chứ trông mong gì :shrug:

@ Đề nghị bà con giữ mồm giữ miệng !!
Cười lắm răng xòe hết ra như vỉ chõ xôi bây giờ
( =)) =)) =)) nhưng em cũng ko nhịn đượccccccccccccccccccc)

Hixhix âu cũng từ cái lũ Chivas Regal 25 years của vnairline mà ra, từ sau susu đi off đừng mang theo nữa nhé :(. Có bao nhiêu mang về nhà chú nhận hết cho :(:)((

Hôm qua đau buồn đến mức không thể nhịn được.

Sau khi nghe đánh "Rầm" một tiếng, bạn X đã bị mất một cái Rầm.

Được sự tận tình giúp đỡ nhiệt tình lúc nửa đêm của một bầy thiên thần áo trắng, với sự quan tâm đặc biệt của một đám Phượt gia lượn lờ xung quanh, cái Rầm đã được đút lại.

Hi vọng bạn X vẫn có thể cười như thế này :D:))

Đề nghị các Admin chế tạo Huân chương dũng cảm xung phong hạng Vàng để trao cho bạn X.

Và huân chương nên làm theo hình cái Rầm để các bạn luôn nhớ đến nó !

Ặc bác Dudi và các bạn làm em cảm động quá :) =))

Chân thành cảm ơn cả nhà đã thăm hỏi động viên, cơ mà đọc xong em buồn cười quá mà bây giờ buồn gì ... cũng đau cơ :D :(

PS. "Lá rách đùm lá nát" tớ chân thành chia buồn với bạn X :L

Tin buồn của bác Dudi có thể nói là tuyệt đỉnh công phu. Bài này em e là sẽ được lưu truyền trong giới "giang hồ".

Hình như anh Hai Cù Nèo đang đánh xe đến mời bác về làm cho tòa soạn của báo Tuổi trẻ cười.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,155
Latest member
ncvinh123
Back