What's new

Tin tức - Thông báo - kỹ thuật - chiến thuật.

Thông báo cả nhà

Chúng ta là: Phượter.
Chúng ta là: Players (cầu thủ, chứ không phải những tay chơi nhé:))).

Vậy, sao chúng ta không phượt và chơi bóng.

Trần Quyền xin thông báo, kế hoạch phượt + du đấu trong năm 2011 như sau:

Option 1: Phượt + du đấu Vũng tàu.

Option 2: Phượt + du đấu Đà Lạt

Thời gian dự tính: 11/11/2011.

Vậy tất cả anh em biểu quyết chọn nhé, sau đó chúng ta sẽ lên chương trình cụ thể. Hân hạnh tháp tùng anh em trong 1 dịp phượt.

Thân chào.

Ý kiến hay đó a, có rất nhiều đội cũng có những plan như vầy. Nếu đội mình xuống VT, xin mới đá giao hữu với đội e :) . Sân 7 người, giao lưu nhé.

Vậy, sau khi ý kiến mọi người biểu quyết chọn Vũng Tàu, và kèm theo ý kiến của Quang Huy thì chúng ta sẽ chọn đi du đấu tại Vũng Tàu hoặc Lagi (2 chổ này cũng không xa cách, mà cũng tương quan nhau nữa, nên tạm thời cứ chọn thế, đến tháng 10 chúng ta rút chọn khi đã có sân, đội bóng đối thủ...).

Do vậy, sau thông báo này toàn thành viên đội bóng phải bắt buộc phượt vào ngày 12/11 - 13/11/2011 cùng nhau và chơi bóng cùng nhau. Ngoại trừ chuyện cá nhân, không được tách ra đi phượt cùng đoàn khác.

Chuẩn bị: Tự mỗi thành viên đội bóng tuyển cho mình 1 ÔM nhé. Nếu ai không có ÔM đội trưởng sẽ tuyển giúp, khi đó không được từ chối.

Tinh thần là thế, chờ thông báo tiếp.

Thanks all.

Ơh, sao em k thấy ai thông báo vụ chuyển lịch đá tuần sau từ thứ 5 sang thứ 3 (31/08/2011) vậy nhỉ? Cho mọi mem khác cùng biết luôn cho vui. :D

Tuần sau đá thứ 3 đó a, hôm wa a.Trần Quyền có nhắn tin, chắc ko có số dth a nên ko send cho a được đó.

Vậy em thay mặt đội trưởng thông báo tuần sau chúng ta sẽ đá ngày thứ 3 (30/8) thay cho thứ 5 (thứ 5 nghỉ đá đi phượt..^^)
Địa điểm : sân số 7 (đi thẳng vô trong sân cuối cùng phía tay trái)

Vậy, sau khi ý kiến mọi người biểu quyết chọn Vũng Tàu, và kèm theo ý kiến của Quang Huy thì chúng ta sẽ chọn đi du đấu tại Vũng Tàu hoặc Lagi (2 chổ này cũng không xa cách, mà cũng tương quan nhau nữa, nên tạm thời cứ chọn thế, đến tháng 10 chúng ta rút chọn khi đã có sân, đội bóng đối thủ...).

Do vậy, sau thông báo này toàn thành viên đội bóng phải bắt buộc phượt vào ngày 12/11 - 13/11/2011 cùng nhau và chơi bóng cùng nhau. Ngoại trừ chuyện cá nhân, không được tách ra đi phượt cùng đoàn khác.

Chuẩn bị: Tự mỗi thành viên đội bóng tuyển cho mình 1 ÔM nhé. Nếu ai không có ÔM đội trưởng sẽ tuyển giúp, khi đó không được từ chối.

Tinh thần là thế, chờ thông báo tiếp.

Thanks all.

Em là ôm... chưa có xế...

Thứ 3 em bận học anh văn nên xin phép mọi người em đến muộn...chắc 7h45 em mới đến.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back