What's new

Tổ chức phượt: phải nguyên nhân của tình trạng thừa ôm thiếu xế

Re: Tổ chức phượt: phải nguyên nhân của tình trạng thừa ôm thiếu xế

Thank bạn vì những đóng góp quá chuẩn :D mình cũng hay đi phượt nhưng hầu như là đi 1 mình hoặc ôm là trai đổi tài đc và nắm được nhiều cái cần thiết :).Nhưng mà 2 lần gần đây nhất có đi dẫn đoàn cho 2 nhóm phượt của bạn mình đi Y Tý - Sapa và Tuần Giáo - Phong Thổ - Lai Châu thì gặp 2 quả ôm bá đạo luôn :(( .Từ lúc lên xe đến lúc xuống xe ngủ như chết luôn thậm chí vừa ngủ vừa ôm luôn :-ss đi đường mình nhắc nhở nhiều lần nhưng vẫn ngủ ngon lành :-s .Sau 2 lần ấy mình sợ mấy ôm nữ luôn :(
Vụ ngủ thì ko thể trách dc :D, ngồi sau ko làm gì cả cung dg` dài rất bùn ngủ
Tốt nhất cứ đi với "ôm wen" thui :3

Rạch ròi chi li quá cũng chả đáng bao nhiêu, mình đi mấy lần thấy mọi người cũng sòng phẳng chứ không đến nỗi nào.

Ai cũng biết, nhưng bác chủ nói rất chi tiết, ít khi comment nhưng Like thớt vì tinh thần rất thượng võ :D

Năm xưa, mình đã để lại chiếc Ju yêu dấu ở một phuơng trời xa xôi Tây Bắc :)

Vấn đề này tế nhị phết ^^. Các vụ mình rủ rê thì may mắn là ít khi bị thiếu xế, và mình khuyến khích các bạn tự tìm hiểu và bắt cặp xế - ôm với nhau.
Vụ quy nạp tiền xăng vào quỹ luôn mình thấy cũng hay, để lần sau mình rủ rê mình thử coi có hợp lý k .

Phải vận động ôm như thế các bác ak. Luật nên thế. Còn cụ thể thì tùy ôm và xế chia sẻ.

tuyển ôm mãi mà chả ma nào nó đoái hoài cả ......

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back