What's new

Trên rẻo cao Ngọc Linh..

Bạn có bình chọn cho bài viết dự thi của anhtuands không?

• Votes: 142 97.9%
  • Không

Votes: 3 2.1%

• Total voters
    145
Gộp comment giữ liền mạch cho topic

Bật khóc khi xem ảnh các anh chị gùi hàng lên núi tặng các bé, like kịch liệt! Có trở lại nhớ rủ em theo cùng ;)

Ngất ngây trước cảnh sắc của núi rừng nơi đây, cảm động bởi cái tình người ấm áp giữa những người xa lạ tựa đã thân quen từ lâu lắm rồi, giữa miền ngược với miền xuôi, giữa phượt tử với dân làng.... yêu lắm những con người giàu lòng nhân ái
[Vote kịch liệt :) . Mong một ngày được đồng hành cùng anh trên "rẻo cao đầy quyến rũ" này]

Anh sắp trở lại, sẽ mở topic rủ rê, lúc đó sẽ hú em. :)

Có đi thì cho mình xin 1 slot nhé ^^

Đường thế này mà đi xe máy vào được thì cũng bái phục tinh thần của các bác

like cảnh gùi hàng

Tuổi trẻ của các bạn xem ra tròn vẹn hơn của tôi, chúc các bạn có thêm nhiều chuyến đi hay như thế này nữa!

Đây là một trong những chuyến đi tuyệt vời nhất mà quỷ được đọc và xem ảnh. Những câu chuyện, những bức ảnh đầy cảm xúc. Đẹp trong góc nhìn của nhiếp ảnh, quyến rũ trong cái nhìn của kẻ lãng du, thôi thúc dấu chân những kẻ yêu thú lang thang và xúc động trong trái tim những người trẻ luôn biết sống và chia sẻ. Tuyệt lắm lắm. Thật ngưỡng mộ các bạn.

Chưa được tham gia cái cung đường đồng cam cộng khổ nào mà xế và xe khăn khít đến thế này.
Ai mà đọc những cái bài này mới thấy Phượt không đơn giản chỉ là 2 từ khám phá.
Chúc mọi người luôn có những chuyến đi đầy ấp tình người và có những chia sẻ cho mọi người về những miền đất đẹp.
Tớ thích quá đi. Bầu cho bác Tứng mỏ nhọn :D

Mỗi chuyến đi, mỗi hành trình không chỉ đơn giản là đi để đến mà đi để thấy cái tình, cái tình trong mỗi con người. Vote cho những người bạn của tôi, những người vì yêu thương là không từ bỏ :)

2 chữ Ngọc Linh đã ăn sâu vào não như 1 cái để đến chinh phục và cảm nhận tình người... góp sức cho họ nếu có cơ hội.... Hic hic tiếc al2 đến giờ vẫn chưa kiếm dc kèo.... mà coi xong hồi kí cũng như hình ảnh em như muốn đập đầu vô gối đầy uất hận hic hic

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back