What's new

[Hỏi đáp] Trường Sa - Làm sao đi được?

Hức hức, mình có vào cái link của fadien nhưng ko đăng ký được, chốt danh sách rồi, tháng 3 sang năm mới đi cơ, hic. nhiều ng đăng ký lắm nhưng Bộ Tư Lệnh Hải Quân chỉ chọn có 5 người (toàn Nam và ưu tiên Nam), nhiều người đăng ký từ ban đầu bị trượt khóc dòng í, khổ thân.

Không biết ước mơ thăm Trường Sa của mình bao giờ mới được thực hiện đây !!! help me!

Cũng rất mong muốn một lần ra với Trường Sa nhưng lặn ngụp trên Phuot.vn nhà mềnh vẫn chưa có tìm ra được manh mối, có những bài nhưng cũng đã cũ rồi. Hi vọng sắp tới sẽ có những chuyến tổ chức đi Trường sa, mình sẽ đu bám liền.

Bữa trước có người mời Đồng bào đi Trương sa trong một thời gian thích hợp năm 2012 ( vì hiện tại phương tiện đi đang phải sửa ra đa ở Na uy) không biết xã giao hay mời thật??? nhưng những người đồng đội chắc không nói thách hay đùa mình !

Bữa trước có người mời Đồng bào đi Trương sa trong một thời gian thích hợp năm 2012 ( vì hiện tại phương tiện đi đang phải sửa ra đa ở Na uy) không biết xã giao hay mời thật??? nhưng những người đồng đội chắc không nói thách hay đùa mình !
Bác mà đi được Trường Sa là phải cho nhà Đà Nẵng biết mà bu bám theo nhá. Hjc, mong muốn đi Trường Sa quá bác kieumailc ơi.

Hiện tại thì Bộ Tư Lệnh HQ quản lý các chuyến đi này nhưng có thể tới năm 2015 sẽ hoàn thành và khai thác chuyến du lịch Trường Sa. Các bác cứ tích lũy tư bản đi ạ, khoảng 1000$. Đây chỉ là biểu phí tượng trưng thôi vì trung bình phải chi cho 1 chuyến tàu ra Trường Sa từ 3-5 tỷ, chia đều thì mỗi ng đi ra đó mất khoảng 28 - 30tr VND :D

Hiện nay bác nào làm bên FPT thì đăng ký với anh Dũng Đê Tiện để anh ấy xem lập danh sách.

Bác mà đi được Trường Sa là phải cho nhà Đà Nẵng biết mà bu bám theo nhá. Hjc, mong muốn đi Trường Sa quá bác kieumailc ơi.

Đồng Bào cũng là khách mời của những người đồng đội; Nếu đu bám thêm được nhất định hú cho các bác Đà Nẵng ah.

Có cách nào đu thuyền dân ra đó không nhỉ các bạn? mình cũng đang thích ra đó lắm!

Thuyền của ngư dân ra đó đánh cá không thiếu, quan trọng là bác có đủ sức khỏe để đi không :D bác cứ tưởng tượng là một cái tàu khách lớn như HQ936 có tải trọng 2000 tấn đi mà còn có người say lên say xuống, khi bác đi tàu đánh cá là tàu gỗ lại nhỏ hơn cả chục lần thì bác...biết rồi đấy :D đi đánh bắt xa bờ không phải ai cũng đi được huống hồ là người ko chuyên đi biển...^^ Bác suy nghĩ cho chín :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back