What's new
Re: Tư vấn MUA xe đạp

Bạn biết mua gì rồi nên mình chỉ thêm chút ý kiến riêng thôi
Bạn nên mua Jett có bảo hành lâu và có hệ thống cửa hàng tốt để dễ bào hành sữa chữa... vậy thôi
Chúc bạn có xe ưng ý

vâng mình cảm ơn,vấn đề là sau khi tìm hiểu thì cùng giá tiền thì các bộ phận của con trinx đều tốt hơn của jett

vâng mình cảm ơn,vấn đề là sau khi tìm hiểu thì cùng giá tiền thì các bộ phận của con trinx đều tốt hơn của jett

Các bộ phận của con Trinx P500 tốt hơn của Jett strada comp hay không.... mình không rõ về vấn đề đó vì mình không sỡ hữu cũng như chưa thấy tận mắt 2 chiếc đó (bạn nên đến nơi bán xem cho chắc). Nhưng nếu chỉ xem thông tin trên web mình thấy là giá trị sử dụng, độ bền của 2 chiếc trên là ngang nhau lúc đó vấn để hậu mãi của Jett lại là cần thiết và đó là tiêu chí để mình thấy nên mua Jett
Bạn cũng xem thêm Jett atom sport... mình thấy nó cũng được
Mình không phải tư vấn viên của Jett đâu nha... Nếu ngân sách bạn đưa ra cao hơn mình đã góp ý khác rồi ^^".

Các bộ phận của con Trinx P500 tốt hơn của Jett strada comp hay không.... mình không rõ về vấn đề đó vì mình không sỡ hữu cũng như chưa thấy tận mắt 2 chiếc đó (bạn nên đến nơi bán xem cho chắc). Nhưng nếu chỉ xem thông tin trên web mình thấy là giá trị sử dụng, độ bền của 2 chiếc trên là ngang nhau lúc đó vấn để hậu mãi của Jett lại là cần thiết và đó là tiêu chí để mình thấy nên mua Jett
Bạn cũng xem thêm Jett atom sport... mình thấy nó cũng được
Mình không phải tư vấn viên của Jett đâu nha... Nếu ngân sách bạn đưa ra cao hơn mình đã góp ý khác rồi ^^".
vâng e hiểu ạ,jett strada hơn con p500 mỗi cái có size M,e dù 1m73 nhưng là newbie nên lái L không tự tin lắm.e cũng có nghía quá atom nhưng tiếc cái nhu cầu của e thì mtb không phù hơp,e cần đạp nhẹ và lướt vì e phải thường xuyên đi qua cầu

Last edited:

làm ơn cho hỏi. hiện giờ tự dưng muốn chạy xe đạp vừa đi làm vừa đi hóng gió để quên buồn( do mới bị đá ) trên mạng thấy có chiếc catani touring 86 giá tầm 3tr hơn cũng vừa túi tiền . vậy các đàn anh có thể cho giúp nhận xét về em nó đc ko ạ. cám ơn mọi ng vì đã xem tin ạ

Chào các bác,
Hiện em muốn tìm 1 em dáng thể thao chút, có thể mang đi làm và cuối tuần mang đi hóng gió khoảng 100-300km gì đó. Giá tầm 3-4tr, mấy bác tư vấn dùm em :D

Ghé qua Martin 107 xem ủng hộ thương hiệu Việt đi bạn, xe trong tầm 3-4 triệu hầu như không có sự chênh lệch chất lượng giữa các hãng

Chào cả nhà, em là tv mới, em là nữ, sn 95 cho tiện xưng hô và cao 1m62. Ở sài gòn, có nhu cầu mua 1 chiếc xe đạp dạng thể thao để đi lại, ngày ngày đi thể dục và lượn phố 1 mình ạ, thỉnh thoảng các bác có buổi phượt nào thì cho em ké với. Thông báo luôn em FA, nên cũng buồn có xe đạp còn lượn phố ngắm cảnh. Giá tầm dưới 3-4tr thôi, kinh tế vẫn eo hẹp nên em không chơi sang được hay bác nào có bán xe cũ cho em cái ảnh với giá nữa nhé. Chứ em ko có xe máy, xe đạp gì cứ phải đi bộ với xe bus cũng bí bách lắm ạ.
Rất mong được cả nhà tư vấn. :)

Chào cả nhà, em là tv mới, em là nữ, sn 95 cho tiện xưng hô và cao 1m62. Ở sài gòn, có nhu cầu mua 1 chiếc xe đạp dạng thể thao để đi lại, ngày ngày đi thể dục và lượn phố 1 mình ạ, thỉnh thoảng các bác có buổi phượt nào thì cho em ké với. Thông báo luôn em FA, nên cũng buồn có xe đạp còn lượn phố ngắm cảnh. Giá tầm dưới 3-4tr thôi, kinh tế vẫn eo hẹp nên em không chơi sang được hay bác nào có bán xe cũ cho em cái ảnh với giá nữa nhé. Chứ em ko có xe máy, xe đạp gì cứ phải đi bộ với xe bus cũng bí bách lắm ạ.
Rất mong được cả nhà tư vấn. :)

Bạn lên chợ tốt xem ấy. Cũg vài chiếc giá ok lắm. Tui mới sắm em asama 2tr7 cũng ok lắm. Nếu gần nhà thì ság đạp chung tán gẫu cho vui :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back