What's new
Re: Tư vấn MUA xe đạp

Chào các bác ạ. Em là sinh viên hiện đang có nhu cầu 1 em Tuoring mới hoặc 2nd trong tầm giá 3 - 4 triệu ạ. Vậy nhờ các bác tư vấn hoặc bán cho em có xe nào tốt tốt được không ạ? Em cao 1m87 nặng 80 kg ạ.
Chân thành cảm ơn các bác nhiều ạ

Bạn nào đánh giá chiếc Giant atx 600 2017 với nhỉ. Có vẻ đang rất hot, các cửa hàng nhập về bán không kịp luôn.

Chào các bác, em là thành viên mới, hiện cũng đang có nhu cầu mua một chiếc xe đạp với kinh phí rơi vào khoảng 12 tr. Em chủ yếu đi đường Hà Nội, tuần đạp xe 3 buổi lòng vòng Hồ Tây và có dự định là cuối tuần đạp xe ra ngoại thành chơi. Theo tìm hiểu thì em thấy có dòng xe city touring khá phù hợp nhưng chưa biết chọn em nào, nên mua xe nguyên chiếc hay tự lắp ráp, kính mong các cao nhân ra tay tương trợ, em cảm ơn.
P/S: nếu được thì em ưu tiên líp deore nhé các bác, em thấy đa số các xe toàn lip alivio mà theo tìm hiểu thì líp deore tốt hơn. :D

Bài viết của bạn rất hữu ích. Cố gắng phát huy hơn nữa nhé! Xin cảm ơn! Nhân tiện tôi xin cũng xin giới thiệu, tôi lắp đặt mạng internet viettel. Nếu bạn có nhu cầu lắp đặt intenret của viettel thì inbox cho tôi nhé, cáp quang 20Mbs chỉ có 200.000đ/tháng thôi :p

Chào các bác, em là thành viên mới, hiện cũng đang có nhu cầu mua một chiếc xe đạp với kinh phí rơi vào khoảng 12 tr. Em chủ yếu đi đường Hà Nội, tuần đạp xe 3 buổi lòng vòng Hồ Tây và có dự định là cuối tuần đạp xe ra ngoại thành chơi. Theo tìm hiểu thì em thấy có dòng xe city touring khá phù hợp nhưng chưa biết chọn em nào, nên mua xe nguyên chiếc hay tự lắp ráp, kính mong các cao nhân ra tay tương trợ, em cảm ơn.
P/S: nếu được thì em ưu tiên líp deore nhé các bác, em thấy đa số các xe toàn lip alivio mà theo tìm hiểu thì líp deore tốt hơn. :D

Nếu muốn full group Deore thì chỉ có ráp thôi bạn... có Group (tầm 5.5 triệu) rồi bạn cần sườn (rẻ nhất wind speed 2.7 triệu), bánh bộ (2.5 triệu), ghi đông-phô tăng-cốt yên (tầm 700 ngàn) và linh tinh vài thứ nữa... Với 12 triệu cân đối chút bạn có thể ráp được

Các bác tư vấn hộ em cần mua con xe tầm 5tr ở Hà Nội, nhu cầu tập thể thao và đi loanh quanh thành phố thôi. Cũng thỉnh thoảng cần đèo người thì xe MTB có con nào ổn ko?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,081
Latest member
anpham123
Back