What's new

Tuyển mems Phượt tham gia hội Cầu Lông, Sân Quân Khu 7, quận Gò Vấp, Tp.HCM

The Dreamer

Phượt thủ
Tuyển mems Phượt tham gia hội Cầu Lông, Sân Quân Khu 7, quận Tân Bình, Tp.HCM

Hi cả nhà,

Mình mới thuê được sân ở QK7 vào khoảng 4h-6h chiều các Chủ Nhật trong tuần, sân số 2. Hiện tại sân đấy mình mới share với 2 bạn nữa. Mình muốn tuyển thêm khoảng 6 đến 8 bạn nữa chơi thường xuyên ở sân đó với mình (vì tính chất của dân phượt hay đi nên tuyển đông đông để có nghỉ thì còn đông đông người chơi). Trình độ đánh trung bình trở lên. Còn không thì các bạn rảnh cứ đến sân chơi giao lưu với tụi mình. Luôn rộng vòng tay với các mem Phượt. Biết đâu bạn sân cầu đến lúc nào đó lại thích nhau rồi cùng tổ chức phượt chung nhỉ. (c)

Sân Quân khu 7
- Địa chỉ: Số 142 Hoàng Văn Thụ, P.7, Quận Tân Bình
- Ghi chú: Trong Nhà thi đấu TDTT Quân khu 7.
- Bản đồ: http://i373.photobucket.com/albums/oo180/dvuminh/SanQuankhu7TanBinh.jpg

Số điện thoại của mình: Ngọc - 0903346633

Mail: [email protected] (nếu đt cho mình ko được thì mail nhé. mình sẽ trả lời)

Tiền thuê sân tháng 6 là 480.000 đồng. Ai tham gia sẽ share đều tiền sân, tiền cầu, nước với nhau. Bạn nào tham gia lẻ tẻ 1, 2 buổi thì đóng một ít góp với nhóm thuê sân.

Đầu tháng 6 thì mình lại vướng phượt ở Kiên Giang, mấy tỉnh miền Tây chinh phục cực Nam nữa tới ngày 5/6 mới về. Không biết có kịp về đánh cầu CN đầu tiên của tháng không nữa. Nếu các bạn muốn đánh thì cứ gọi cho mình. Rồi mình nói với bạn mình ở sân cầu cho các bạn vào sân đánh chung. Tuần sau nữa mình sẽ ra sân rồi gặp nói chuyện luôn.

Mình rất hy vọng lập được hội cầu lông gồm những thành viên trên Phượt!! ;)

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

hihihi mình vừa mới đi một vòng to đùng miền Tây về. Mình biết là dân Phượt mình thì rất là hay bận nhưng vì mình ghiền phượt nhưng cũng ghiền thể thao đồng thời đó còn đi làm đi học nữa nên đành xếp vào chủ nhật thôi. Đi phượt thì nghỉ cầu lông. hihi. Mà chẳng lẽ cuối tuần nào mình cũng đi phượt đúng ko?? Hay là chúng ta coi như sân này là để giao lưu dân Phượt với nhau. Ai rảnh hôm nào thì đăng kí trước với mình trên phượt (tức trong topic này!). Mình sẽ trả lời cho từng người trên đây luôn. Còn cận ngày cận giờ quá hoặc mình bận mà quên confirm với các bạn đăng kí trên đây) thì điện thoại cho mình. Ai đăng kí chơi thường xuyên thì sẽ được ưu tiên. Tháng nào nghỉ nhiều ngày quá mà có các bạn khác vào chơi thay thì sẽ trả lại tiền đóng những ngày nghỉ cho.

Mình cũng hay đi dzã man nhưng 1 tháng chỉ tiêu đánh 2, 3 buổi cầu lông cho khỏe người. :p

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Mẫu đăng kí:

1/ Tên thật hay tên thường gọi:
2/ Số di động của bạn:
3/ Đăng kí ngày chơi: (Cn ngày bao nhiêu?)
4/ Đăng kí số bạn dắt theo cùng:

Thanks

The Dreamer

Last edited:
Re: Tuyển mems Phượt tham gia hội Cầu Lông, Sân Quân Khu 7, quận Gò Vấp, Tp.HCM

Đa số dân Phượt mình phượt vào cuối tuần, bạn lựa chọn chủ nhật thì hơi bất cập chút. Ngay cả đội bóng Phượt SG của mình còn không đá dấm vào chủ nhật được nè! Nếu bạn chọn ngày trong tuần thì có thể có nhiều ng tham gia đó. Mình thấy xedap3banh có chơi môn này đó. Hắn cũng "lẹp giai" nhưng.... nói "tốt" đồng đội!

Mình cũng đang tập chơi món này, trình còi nhưng biết học hỏi, mình không chơi thương xuyên được nên thỉnh thoảng sẽ ghé sân đánh giao lưu..

Mình có chơi môn này nhưng bỏ hơn 2 năm rùi...Vợt gãy, ko có sân chơi nên bỏ...mún tham gia lắm nhưng mà như anh trần quyền nói đó bạn, chủ nhật là thua rùi...Ngày đó đi phượt về chưa có kịp

hội Cầu Lông, Sân Quân Khu 7, quận Gò Vấp
sân này ở đâu vậy bạn mình cũng ở gò vấp nhưng chả biết sân ở đâu cả, thật sự CN thì cũng khó thật nếu rảnh thì mình ghé qua chơi thôi chứ đánh thường xuyên thì chịu rồi với lại tối 6-8 giờ mình cũng đánh với mấy người bạn nữa.

Gần chổ sân vận động Quân khu 7 đó Vinh

@anh laca anh ơi sân quân khu 7 đó không thuộc về quận Gò vấp.Nếu sân đó thì em biết vì đánh mấy lần rồi nhưng nó thuộc quận khác.

hihihi mình vừa mới đi một vòng to đùng miền Tây về. Mình biết là dân Phượt mình thì rất là hay bận nhưng vì mình ghiền phượt nhưng cũng ghiền thể thao đồng thời đó còn đi làm đi học nữa nên đành xếp vào chủ nhật thôi. Đi phượt thì nghỉ cầu lông. hihi. Mà chẳng lẽ cuối tuần nào mình cũng đi phượt đúng ko?? Hay là chúng ta coi như sân này là để giao lưu dân Phượt với nhau. Ai rảnh hôm nào thì đăng kí trước với mình trên phượt. Mình sẽ trả lời cho từng người trên đây luôn. Còn cận ngày cận giờ quá thì điện thoại cho mình. Ai đăng kí chơi thường xuyên thì sẽ được ưu tiên. Tháng nào nghỉ nhiều ngày quá mà có các bạn khác vào chơi thay thì sẽ trả lại tiền đóng những ngày nghỉ cho.

Mình cũng hay đi dzã man nhưng 1 tháng chỉ tiêu đánh 2, 3 buổi cầu lông cho khỏe người. :p

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back