What's new

Vật vờ ở Paris

Lại đặt gạch và nhờ các bác tiếp vậy.
Chịu, có khi em phải xây cái lò gạch để đi đặt thôi...:LL

Các bác cố gắng giúp em nhé, Phượt là do các bác và vì em đấy, các bác không post hộ em cái gì là em buồn quá, bứt rứt lắm đấy nhé:LL :LL :LL

Em có mớ ảnh đã resize và đưa lên photobucket, tội cái là em đều đã add watermark cvn@otofun, đưa lên đây thấy cân cấn. Dưng các bác mà bẩu đc là em táng lên ngay :help

Có mỗi cái con xxx là có thể cấn thôi. Còn nữa thì táng lên được tất đến tận lương tâm cũng được.

Nhanh nhanh lên nào.
Xem này. Khổ quá rồi này:LL

Em có mớ ảnh đã resize và đưa lên photobucket, tội cái là em đều đã add watermark cvn@otofun, đưa lên đây thấy cân cấn. Dưng các bác mà bẩu đc là em táng lên ngay :help

Chả sao bác ợ, bác là tác giả cơ mờ, rút kinh nghiệm, ảnh của mình em chỉ để Esk, giờ tiến tới ko ghi gì (để có thể mập mờ Up ảnh đẹp của thằng khác mà đỡ áy này) :D

Đúng rồi, nhưng mà các bạn sì pam nhiều quá, chả hỗ trợ xây nhà gì cả, sắp hết gạch rồi đấy.

Chán quá đi mất thôi.

Sau cái này mà không thấy gì là gieo mình xuống hồ đấy... Á á á á

Paris chính ngày này năm ngoái :D Toàn cảnh, ko có mẫu, nhất là ko tự làm mẫu như nhà bác son "tự thích"

Nhà thờ Đức Bà Paris:

Lourve:

Đây là đâu ấy nhở, em quên rồi:

Last edited:
Vợ chồng em cảm tạ bác CVN, đỡ đói rồi. May quá, không thì cả đêm lang thang ngoài đường.

Điện Sanh gì ấy nhở... (thổng thống Pháp ở đây):

Quảng trường de la concord???

Khải hoàn môn:

Last edited:
Trong vườn thượng uyển của cung điện Véc sai đây:

Còn đây là chân tháp Ép phen:

Và nhìn từ trên tháp xuống:

Em mất gần hết ảnh Paris (máy bị hack do cho mấy cái thằng cùng dom nó dùng để load film), còn mấy cái nữa thì (đặt ở chỗ khác) thì lại có mặt vợ em,...
Nhìn ảnh của bác em nhớ Europe quá, vậy mà đã vài năm qua,..
Mùa hè đã qua tháng 6 thì ở Pháp bắt đầu có hơi nóng, lúc này chỉ lên phía bắc như bác april77 là ngon. Chạy xe ở bên Norway ngược lên phía bắc có thác nước chảy bên sườn núi thì cực kỳ thật!
Bây giờ mong giống bác Ngoan đồng, có thời gian mà đi!!!

Các bác ợ, cứ tưởng mỗi mình mình nghèo khổ, vạ vật.
Hoá ra có cả một hội cơ đấy...

Thôi thì... cơ nhỡ làm bạn cùng nhau... về Phượt nhé. Há há

hi, em cũng nhớ hồi quốc khánh Pháp, ngồi ở cái bãi có trước tháp effel, đợi pháo bông, trông tệ nạn ko kém. Được cái là bọn nó bắn pháo hoa theo nhạc, xem hay phết.
Nhân tiện, bác cvn làm ít ảnh đan mạch đi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,739
190,170
Latest member
kkz129
Back