What's new

Vật vờ ở Paris

Lại đặt gạch và nhờ các bác tiếp vậy.
Chịu, có khi em phải xây cái lò gạch để đi đặt thôi...:LL

Các bác cố gắng giúp em nhé, Phượt là do các bác và vì em đấy, các bác không post hộ em cái gì là em buồn quá, bứt rứt lắm đấy nhé:LL :LL :LL

Paris thì phải phượt hàng tháng liên tục & có người dẫn đi mới thấy hay. Bằng không thì (với em) hơi chán vì đầy nhóc dân du lịch.
Em chỉ thấy bác gái nhà bác trông có vẻ trẻ nhỉ! Bác may mắn thật!!!

Em chỉ thấy bác gái nhà bác trông có vẻ trẻ nhỉ! Bác may mắn thật!!!

Vớ vẩn quá, phải nói là bác gái nhà bác may mắn thật..

Thiệt tình, chả có tý tế nhị trong giao tiếp gì cả:LL :LL :LL

Nhìn dáng bác Sơn nằm thượt ra ở khắp nơi đã thấy sự phượt rồi. hẹ hẹ

Em đi Paris vào dịp Giáng Sinh, lạnh co vòi. Đêm Sylvester cũng dạo trên đại lộ Sanh li dê (bắt chước bác CVN), chen vai thích cánh với đủ loại người và với cảnh sát chống bạo động (toàn anh đẹp zai nhồng nhộng, em thích mê, cứ luẩn quẩn dừng lại chụp ảnh và tán chuyện, nhưng thằng ku đi cùng cứ lôi đi, thế có điên không). Về sau bọn em chui vào 1 club xem biểu diễn chờ giao thừa và nổ champaign. Em khướt lướt mướt do uống hết cả chai to vật, may mà vẫn ôm đúng zai nhà. hị hị
3h giờ sáng muốn về khách sạn, ra ngoài đường vẫy xe taxi và chờ khoảng gần 2h mới đến lượt. Nhưng than ôi, taxi cũng chả vào được với chúng em vì đường ngập xe y như nhà mình thắng bóng đá ấy. Kết quả là em bị cảm lạnh vì ăn mặc phong phanh đứng quá lâu ngoài giời, vì ngấm champaign và chả biết vì điều gì nữa.

Bác Sơn chọn đúng cái cột điện hay có trong mấy bài hải ngoại nhỉ :D

Em chọn cái cột điện đấy là ở trên có chữ Petit... thế là lại nhớ đến "Hoàng tử Bé"
Bác có thích vụ hoàng tử Bé phượt trên hành tinh bé xíu của mình không?=)) =)) =))

Hé hé đúng món rồi đấy ị :D

Và đâylà giọng hát Hoa Hồng trong Le Petit :D

http://www.esnips.com/doc/b54cc45a-8fda-4138-96da-007374d0c0c2/Adieu---Petit-Prince

(làm sao để bật HTML các bác nhi?)

Bác CVN nói hộ em 1 câu với, chẳng lẽ em bảo là "tớ chịu" thì bạn Quang lại chê em dốt, bạn ấy được cái lắm mồm :LL :))

Ơ. Cái ảnh này bác dùng PS xóa cái nón để ngửa bên cạnh đi rồi ạ.
Bác cho hỏi nhỏ tý: 1 tiếng đồng hồ ngồi như thế ở bển kiếm được khoảng bao nhiêu ạ. Bên này ngồi ở bến xe còn được tý chứ ngồi bên hè phố thì cũng chẳng được bao nhiêu bác ạ
=)) =)) =))
Bạn quangdzung, mình xin nhắc nhở bạn không nên có những ám chỉ không tốt có thể làm ảnh hưởng tới uy tín của lãnh đạo như thế nhé.

Lãnh đạo là ngưòi có đức, có tài, có tiền, công danh đủ cả, bạn nên rút kinh nghiệm. Thế nhé.

Cho thành viên mới xin kiểu ảnh nào:D
Tự chụp nhá:D

Hehe, bạn SHAKE đã mò vào đến đây rồi. Chúc mừng nhé :) Post tiếp ảnh góp vui với mọi người đi (beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,125
Latest member
johnauston54
Back