What's new

Visa Du lịch Canada

Re: Thông tin đi Canada

150 là đã có phí của VFS rồi đó bạn. Nhớ cẩn thận điền from tên mình theo thứ tự chính xác nhé. Và in mã vach phải rõ ràng, sạch sẻ. Tiền cũng phải mới họ mới nhận đó bạn.
bạn đến VFS xin form hay sao bạn? mà bạn dịch thuật công chứng ở đâu vậy. chỉ mình được không bạn. không biết xin visa trong thời gian này thì bao lâu mới có kết quả nữa.

Bạn vào web của LSQ có đó bạn. Bạn mang đến Sở Ngoại vụ dịch và công chứng luôn cho rẻ. Thời gian này xét duyệt từ 4 đến 6 tuần. Nghe nói thời gian hơi căng đó bạn.

Bạn vào web của LSQ có đó bạn. Bạn mang đến Sở Ngoại vụ dịch và công chứng luôn cho rẻ. Thời gian này xét duyệt từ 4 đến 6 tuần. Nghe nói thời gian hơi căng đó bạn.
mình chẳng download dc j hết, chắc t2 lên xin form luôn. btw, tks bạn nhiều!

Bạn nè, ở đây mọi người chỉ hướng dẫn và bạn phải tự tìm hiểu và nghiên cứu thêm, chứ không phải cái gì bạn cũng hỏi được.
Mình thấy bạn chưa rõ lắm về các thủ tục, và để có lợi hơn cho bạn, cũng như logic hơn về bộ hồ sơ và có thể được cấp Visa, bạn nên nhờ đến dịch vụ. Họ sẽ giúp bạn nhiều hơn.

Bạn nè, ở đây mọi người chỉ hướng dẫn và bạn phải tự tìm hiểu và nghiên cứu thêm, chứ không phải cái gì bạn cũng hỏi được.
Mình thấy bạn chưa rõ lắm về các thủ tục, và để có lợi hơn cho bạn, cũng như logic hơn về bộ hồ sơ và có thể được cấp Visa, bạn nên nhờ đến dịch vụ. Họ sẽ giúp bạn nhiều hơn.

Thì mình không biết thì hỏi chứ bạn làm gì ghê vậy. mình hỏi chung ai trả lời dùm thì trả lời còn không thì thôi. mình lên đây hỏi cũng là tìm hiểu chứ gọi là gì ban. btw, mình đã tìm được mã vạch rồi. cảm ơn!
bạn thử qua webtretho xem họ có hỏi như mình hay hơn không, họ còn hỏi cách điền đơn nữa.

Trời, mình cũng chỉ hướng dẫn bạn để hồ sơ bạn tốt hơn và đạt được kết quả tốt thôi. Bởi Can nó khó, và bạn thì không hiểu nhiều, nên mình chỉ nói vậy thôi. Đâu cần phải bức xúc vậy bạn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,369
190,551
Latest member
quy3979
Back