What's new

Visa Du lịch Canada

Chào cả nhà,

Giờ mình chuẩn bị nộp visa, khi nào có kết quả đậu mới nộp passport phải không ạ.

Cảm ơn nhà mình nha

Có ai nộp hồ sơ xin visa du lịch Canada đợt này k vậy, tình hình đợt này có vẻ đông chờ lâu quá mọi người nhỉ :(
.

Đầu tháng 4 có ai nộp mà có kết quả j chưa ah, ko biết sao mấy ngày nay tim đập nhanh quá, ko suy nghĩ đc j lun, lo ghê mọi người ơi!

Visa Can còn hạn nhưng passport đã hết chỗ trống và phải thay pp mới thì có sử dụng visa CAN (còn hạn) trong pp cũ được không các bạn?

Mình nộp giấy từ 22/3 đến nay chưa thấy tin tức gì, theo lịch trình tour trong hồ sơ là 22/4 là đi đó mà giờ này cũng chả động tĩnh, cái cảnh ngồi đợi nó khủng khiếp quá, mong kịp qua ngắm hoa anh đào mà cái tình hình này chắc nó rụng hết rồi, mà hổng biết có vía để đi ko nưa, nghỉ lễ không đi chơi mon men lên thấy topic này vô đọc an ủi có người đợi chung.

Visa Can còn hạn nhưng passport đã hết chỗ trống và phải thay pp mới thì có sử dụng visa CAN (còn hạn) trong pp cũ được không các bạn?

được bạn ơi, bạn mình làm tour guide kêu là lúc đi làm pp mới nó sẽ đục lỗ pp cũ nhưng visa còn hạn nhớ nói nó còn sử dụng được để nó chừa ra k đục lỗ thì visa đó vẫn còn giá trị

Có bạn nào nộp trong tháng 3 mà bây giờ vẫn chưa có kết quả không, sao mà lo quá, lướt hết 160 trang cảm thấy hồ sơ mình yếu quá, càng thấy run hơn. Chờ đợi lâu mà tạch chắc chớt, hix.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back