What's new

Visa Du lịch Canada

Mình nộp giấy từ 22/3 đến nay chưa thấy tin tức gì, theo lịch trình tour trong hồ sơ là 22/4 là đi đó mà giờ này cũng chả động tĩnh, cái cảnh ngồi đợi nó khủng khiếp quá, mong kịp qua ngắm hoa anh đào mà cái tình hình này chắc nó rụng hết rồi, mà hổng biết có vía để đi ko nưa, nghỉ lễ không đi chơi mon men lên thấy topic này vô đọc an ủi có người đợi chung.
Chùi, sao bạn nộp gấp vậy? Trong này có ng 4 tháng mới có kết quả mà (đậu), bạn nộp cách ngày đi có 1 tháng là thấy đánh cược lớn rồi. Vậy hôm nay (3/5) bạn đã có kết quả chưa?

Có bạn nào nộp trong tháng 3 mà bây giờ vẫn chưa có kết quả không, sao mà lo quá, lướt hết 160 trang cảm thấy hồ sơ mình yếu quá, càng thấy run hơn. Chờ đợi lâu mà tạch chắc chớt, hix.
Mình nghị đợi 6, 7 tuần cũng là bình thường mà. Ráng kiên nhẫn thêm tí. Bạn nộp hs giấy hay online?

Có bạn nào nộp trong tháng 3 mà bây giờ vẫn chưa có kết quả không, sao mà lo quá, lướt hết 160 trang cảm thấy hồ sơ mình yếu quá, càng thấy run hơn. Chờ đợi lâu mà tạch chắc chớt, hix.

Chưa hẳn hồ sơ đẹp thì đâu mà hồ sơ yếu thì rớt, phải có chút may mắn ở đây nữa. Mình nộp giấy 4/4, mình đi dự đám cưới diễn ra vào ngày 26/5, giờ vẫn chưa thấy nè, lo quá đi. cứ nghĩ lạc quan thôi, mình phải tự tin là sẽ pass chứ. Chúc tất cả mọi người may mắn nha.

Hôm nay vẫn chưa tin tuc gì hết, mình nộp giấy bạn ơi, vì đi tours nên phải đợi mọi người làm hồ sơ cùng lúc đi nộp chung thành ra chậm. Passport mình mới đi có Malaysia, singapore và Hàn Quốc thôi, stk chỉ 300tr, ko có tài sản giờ khác, công việc thì trả lương bằng tiền mặt nên ko đủ mạnh. Hồi đầu ko run ma đợi càng lâu càng run.

Snowuc ơi bạn nộp tự túc hay tours làm, ban đầu mình cũng tự tin lắm nhưng chờ đợi làm mình nản, đoàn mình 9 người nộp có 1 chị đúng 10 ngày co visa hết hạn pp, còn lại nguyên nhóm chưa ai có, chị có visa sớm là trước đó rớt visa canada 1 lần rồi, sau đó xin visa Mỹ đậu rồi quay lại xin visa Ca lần 2 thì đậu mà sớm nữa. Nếu có kết quả báo mình biết với nha.

Snowuc ơi bạn nộp tự túc hay tours làm, ban đầu mình cũng tự tin lắm nhưng chờ đợi làm mình nản, đoàn mình 9 người nộp có 1 chị đúng 10 ngày co visa hết hạn pp, còn lại nguyên nhóm chưa ai có, chị có visa sớm là trước đó rớt visa canada 1 lần rồi, sau đó xin visa Mỹ đậu rồi quay lại xin visa Ca lần 2 thì đậu mà sớm nữa. Nếu có kết quả báo mình biết với nha.

Mình tự túc bạn ah. Mình nghe nói nếu case của ai đẹp thì có thể làm sớm hơn, còn lại trung bình là 6 tuần, mai là mình đủ 1 tháng nè, cũng lo lắm, chỉ biết cầu nguyện thôi. Hihi

Mình tự túc bạn ah. Mình nghe nói nếu case của ai đẹp thì có thể làm sớm hơn, còn lại trung bình là 6 tuần, mai là mình đủ 1 tháng nè, cũng lo lắm, chỉ biết cầu nguyện thôi. Hihi
Bạn đi những nước nào rồi. Mình lịch sử du lịch yếu nên sợ tự túc sẽ fail nên đăng ký tours làm luôn. Giờ ngồi cầu cho pass thôi.

Chào bạn,

Bạn có thể cho mình xin lịch trình không ạ?

Email: [email protected]

Cảm ơn nha
Tours thì chỉ đi ở Vancouver 7 ngày, mình có bạn ở Moncton nên sau kết thúc tour mình và 1 người bạn sẽ ở thêm 1 tháng để khám phá bằng cách đi đến Moncton bằng train qua các bang Toronto và Montreal rồi đến Moncton sau đó vè lại VN. Mình đang nghiên cứu cách đi qua các bang như vậy. Còn bạn sẽ đi đâu?

Hôm nay 1 gia đình gồm vc và con nhỏ 10 tháng tuổi trong đoàn minh nhận kết quả "tạch" sau 6 tuần. Mà gia đình này lịch sử du lịch OK. Đăng ký bởi lữ hành mà còn tạch nữa. Làm tâm trí mình bấn loạn luôn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back