What's new

Visa Du lịch Canada

Em vừa submit application du lịch, chỉ thấy yêu cầu upload: visa mỹ, căn cước công dân và hộ chiếu và tiến hành thanh toán.
Các bác cho em hỏi là chỉ cần những giấy tờ như đã upload hay sau đó họ sẽ yêu cầu cung cấp thêm ạ. Có bác nào gặp trường hợp như em ko ạ. E thấy hoang mang ngang quá

Cho mình hỏi mình làm visa du lịch cùng bà xã và 2 con dưới 17 tuổi. sao lại yêu cầu nộp form 5646 cho người giám hộ?

Ngoài ra cho mình hỏi thêm

Mình đi gđ 4 người. 2vc 2 con dưới 17, hk tphcm

Lịch sử du lịch thì 2 vc có visa Mỹ (gia hạn 6 lần),Úc (3 năm), Hàn (10 năm), NB TQ ĐL HK, ĐNÁ. 2 con thì chưa có visa Mỹ.

Thu nhập tầm 200tr/tháng cho thuê 4 cái nhà chính chủ, sao kê qua tk bank được.

Stk tầm 50k usd và 3 tỷ. Thẻ credit hạn mức 200tr.

Tỷ lệ đậu visa có cao hay thấp. Cần bổ sung gì không.

Last edited:
Ngoài ra cho mình hỏi thêm

Mình đi gđ 4 người. 2vc 2 con dưới 17, hk tphcm

Lịch sử du lịch thì 2 vc có visa Mỹ (gia hạn 6 lần),Úc (3 năm), Hàn (10 năm), NB TQ ĐL HK, ĐNÁ. 2 con thì chưa có visa Mỹ.

Thu nhập tầm 200tr/tháng cho thuê 4 cái nhà chính chủ, sao kê qua tk bank được.

Stk tầm 50k usd và 3 tỷ. Thẻ credit hạn mức 200tr.

Tỷ lệ đậu visa có cao hay thấp. Cần bổ sung gì không.
Có visa Mỹ thì vô cùng đơn giản. Mình chỉ scan hộ chiếu, visa Mỹ, CCCD. Sau 1 tháng có visa

Không biết đã đậu chưa mn? Vợ mình nộp hồ sơ cho mình và con 6 tuổi , hồ sơ mình nhận đc email trước
Chia sẽ về hồ sơ cho mn tham khảo !
Lịch sử du lịch đi trung quốc quảng châu ( visa 1 lần )
Cam 1 lần, malay 3 lần, sing 2 lần, thái 3 lần , indo 1 lần
Nộp hồ sơ kèm theo vợ! Không khai gì cả
Thu nhập trên CIC 35tr ! Không có nợ xấu 5 năm trở lại, điểm số ICI nợ quốc gia 654 điểm , thẻ tính dụng hạng platium 100tr số dư 89tr , thẻ hạng gold 50tr số dư 10tr ! Lấy bio ngày 16/1 và hôm nay 12/2 nhận đc email !

Attachments

298.4 KB · Views: 53
    128 KB · Views: 55
Không biết đã đậu chưa mn? Vợ mình nộp hồ sơ cho mình và con 6 tuổi , hồ sơ mình nhận đc email trước
Chia sẽ về hồ sơ cho mn tham khảo !
Lịch sử du lịch đi trung quốc quảng châu ( visa 1 lần )
Cam 1 lần, malay 3 lần, sing 2 lần, thái 3 lần , indo 1 lần
Nộp hồ sơ kèm theo vợ! Không khai gì cả
Thu nhập trên CIC 35tr ! Không có nợ xấu 5 năm trở lại, điểm số ICI nợ quốc gia 654 điểm , thẻ tính dụng hạng platium 100tr số dư 89tr , thẻ hạng gold 50tr số dư 10tr ! Lấy bio ngày 16/1 và hôm nay 12/2 nhận đc email !
pass rồi nha, họ kêu nộp pp để dán label đó (y)

Mình check trên mạng và đang thắc mắc thông tin dưới đây có đúng không mọi người?

======
Can I travel to Canada with USA B2 visa?
US B1/B2 visa holders can visit Canada as tourists for up to six months without needing a separate visa, but there are some important requirements you'll need to meet: 1. Valid passport: Your passport must be valid for at least six months beyond your planned stay in Canada.
======

Mình check trên mạng và đang thắc mắc thông tin dưới đây có đúng không mọi người?

======
Can I travel to Canada with USA B2 visa?
US B1/B2 visa holders can visit Canada as tourists for up to six months without needing a separate visa, but there are some important requirements you'll need to meet: 1. Valid passport: Your passport must be valid for at least six months beyond your planned stay in Canada.
======
Depending on your nationality, you might need other documents like the Canadian eTA or Canada Visitor Visa.
-------
Thông tin bạn đưa thì đúng nhé, nhưng bạn có quốc tịch khác ngoài quốc tịch VN ko?
Nếu chỉ có pp VN thì vui lòng xin Canada Visitor Visa

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai
Back