What's new

Visa Du lịch Canada

Re: Thông tin đi Canada

Cả nhà ơi mình nộp 1.4 hôm qua 25.4 mình đã có thư đi nộp hộ chiếu gốc rồi, vui lắm cả nhà ơi
Tuy nhiên có chút xíu trục trặc là con gái mình phải bổ sung chữ ký trên passport của Bố vì Bố không đi chung nên chưa được giống Mẹ hihi, nhưng bổ sung rồi thì chắc ok, không bik có sao hong nữa

Chúc mừng bạn và GĐ. Cho mình hỏi, những files bạn Upload trên hệ thống gồm những giấy tờ gì? :D

Mình nộp HDLĐ, đơn xin nghỉ phép, giấy xác nhận đang làm ở cty, mức lương, chức vụ
Sao kê lương 6 tháng, giấy đóng thuế 1 năm
Xác nhận số dư tài khoản
Passport
Hình
Travel Plan
Ticket plan
Thư mời
Thư giải thích lý do

Hi bạn...2 ngày qua bên LSQ gọi điện thoại đến công ty mình và ngân hàng xác nhận tùm lum hết...haizzz...không biết thế nào nữa...trễ quá thì mình bể kế hoạch hết ...

Mình cũng nộp cuối tháng 3 và hôm nay mới nhận được email yêu cầu nộp hộ chiếu gốc. Mình tính đi dip lễ 30/4-1/5 này, mà kiểu này thì không kịp đi rồi. May mà chưa mua vé chưa đặt phòng gì hết.

Mình nộp hôm 1/3 đến hôm qua nhận được mail nộp PP, hình như là các hồ sơ nộp cuối tháng 3 hoặc đầu tháng 4 là nhận được thông báo hết thì phải, chúc mừng ai đã được thông báo nộp PP, trong đó có em.

Mình nộp hôm 1/3 đến hôm qua nhận được mail nộp PP, hình như là các hồ sơ nộp cuối tháng 3 hoặc đầu tháng 4 là nhận được thông báo hết thì phải, chúc mừng ai đã được thông báo nộp PP, trong đó có em.

Ngày mai thứ 7 bên lsq nghỉ Lễ...thế là xong phim...mình bể kế hoạch hết rồi...nhưng hy vọng có visa là tốt rồi.

Cả nhà có ai có kinh nghiệm xin visa cho bố mẹ sang thăm con du học Canada chưa? Cho em xin chút kinh nghiệm với lại bố mẹ đều nghỉ hưu rồi thì thủ tục như thế nào? Em xin cảm ơn

Cả nhà ơi cho mình hỏi visa mình còn hạn thì mình đi lúc nào cũng được phải không? nếu mình xin trong đó tháng 6 nhưng đi ko kịp mình dời tháng khác có được ko vậy cả nhà?

Cả nhà ơi cho mình hỏi visa mình còn hạn thì mình đi lúc nào cũng được phải không? nếu mình xin trong đó tháng 6 nhưng đi ko kịp mình dời tháng khác có được ko vậy cả nhà?

Bạn đi lúc nào cũng được miễn visa còn hạn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,463
190,099
Latest member
long99999l
Back