What's new

Visa Du lịch Canada

Bạn mình đã có kq cuối cùng. FAIL. Mặc dù tài chính rất tốt. Xét gần 4 tháng. Giờ potay.

Chán nhỉ. Xin visa mà chờ đến 4 tháng mất bao nhiêu cơ hội book vé tốt cũng như hứng thú đi. Đã vậy còn fail. Nhưng mình tin có lẽ có vấn đề mấu chốt nào đấy cần phải xác minh kỹ nên mới lâu đến vậy

Last edited:
Cho tôi hỏi các bạn đã có email từ CIC nộp pasport chưa? Mình làm cho người thân từ giữa tháng 11, đến nay vẫn chưa có thông tin update gì cả. Mong nhận được tin nhắn từ diễn đàn.
Thân

Mình nộp online từ đầu t11 vẫn chưa nhận dc email :)))

Uầy, đợi mãi cũng chán, thôi lên đây than vãn với các anh em cho vui vậy, mình nộp đầu tháng 12 h cũng chưa có, đợi chờ ngắc ngoải!

Mình làm hồ sơ khoảng 1,5 tháng, hôm qua mới nộp online. Trưa nay ra Pasteur lấy Bio gì đó, cũng vắng, vào đó 10 phút là đi về. À, bị mấy anh ở bàn ngoài nói do mình lấy Bio ở đây nên sẽ free phí vận chuyển passport cho Đại Sứ Quán (28usd - vãi mắc).

Plan mình dự định tháng 5, ko biết visa bao lâu nữa.

Mình làm hồ sơ khoảng 1,5 tháng, hôm qua mới nộp online. Trưa nay ra Pasteur lấy Bio gì đó, cũng vắng, vào đó 10 phút là đi về. À, bị mấy anh ở bàn ngoài nói do mình lấy Bio ở đây nên sẽ free phí vận chuyển passport cho Đại Sứ Quán (28usd - vãi mắc).

bạn ơi minh cũng nộp online từ 5/12 đến giờ mà agent bảo chưa nhận được mail để lên lấy Bio vân tay nữa, vậy có sao ko ạ

Phí đó là dán visa

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,188
189,947
Latest member
uyen13579
Back