What's new

Visa Du lịch Canada

Mình bị rớt Mỹ 2 lần. mới được cấp Can hết hộ chiếu 2026 luôn. Có khai là từng bị rớt Mỹ.
Thấy cũng vui vui. K đi Mỹ thì đi Ca, ko đi Ca thì đi Âu, cứ bình tĩnh mà đi.

đúng rồi nếu thật sự thích du lịch thì có rất nhiều điểm để đi.

Mình bị rớt Mỹ 2 lần. mới được cấp Can hết hộ chiếu 2026 luôn. Có khai là từng bị rớt Mỹ.
Thấy cũng vui vui. K đi Mỹ thì đi Ca, ko đi Ca thì đi Âu, cứ bình tĩnh mà đi.

Trước khi xin visa Can bạn đã từng đi nước nào rồi ?

bạn nộp online hay giấy vào tháng ạ ?
Mình làm qua dịch vụ , nộp ngày 9-2 và lấy sinh trắc luôn và đến 20-2 có kết quả báo nộp. Tức là 24 tết đến 5 tết, khoảng 11 ngày. Mình thắc mắc là các bạn Canada ở ĐSQ có nghỉ tết ko sao mà nhanh thế, xong mình lười mãi tuần trước mới nộp visa để dán thì đươc hết hạn hộ chiếu 2026 luôn.

Chia sẻ với bạn thêm lịch sử làm visa của mình.
Hồi 2016 là đi hết Asean, sau đó apply đi Mỹ- Pv rớt lần 1
Cú quá, apply đi Úc đậu luôn, sau đó về đi Nhật cũng ok. Sau đoạn này là pv lại Mĩ - rớt lần 2
Xong tiếp xin Eu cũng được luôn. Giờ xin Can được luôn.
Đấy lịch sử của mình như thế.

Mình làm qua dịch vụ , nộp ngày 9-2 và lấy sinh trắc luôn và đến 20-2 có kết quả báo nộp. Tức là 24 tết đến 5 tết, khoảng 11 ngày. Mình thắc mắc là các bạn Canada ở ĐSQ có nghỉ tết ko sao mà nhanh thế, xong mình lười mãi tuần trước mới nộp visa để dán thì đươc hết hạn hộ chiếu 2026 luôn.

Chia sẻ với bạn thêm lịch sử làm visa của mình.
Hồi 2016 là đi hết Asean, sau đó apply đi Mỹ- Pv rớt lần 1
Cú quá, apply đi Úc đậu luôn, sau đó về đi Nhật cũng ok. Sau đoạn này là pv lại Mĩ - rớt lần 2
Xong tiếp xin Eu cũng được luôn. Giờ xin Can được luôn.
Đấy lịch sử của mình như thế.

mình cũng làm dịch vụ, nop online lấy bio hồi 18/1 đến giờ vẫn chưa thấy đọng tĩnh gi, hồi tháng trc nộp visa úc 5 ngày là có kết quả đậu roii, ko biết đợi bao lâu nữa :((

cho mình hỏi cty ở VN cử nhân viên đi sang dự hội thảo thì về phần cty cần loại giấy tờ gì để chứng minh với LSQ vậy AC

Mình đang tính apply visa Canada online cho cả 2 mẹ con, vậy mình có thể dùng chung TK CGKey để apply được không, và apply kiểu gì được nhỉ? Cám ơn cả nhà

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back