What's new

Visa Du lịch Canada

Được nha bạn!!!

Cám ơn bạn, vầy mình tạo một application mới cho con hay sao, vì mình thấy một application các file cũng chỉ được upload 1 lần. Chẳng hạn visa form, cũng chỉ attach được 1 file thôi. Làm thế nào để apply cùng một lượt vậy bạn

Cám ơn bạn, vầy mình tạo một application mới cho con hay sao, vì mình thấy một application các file cũng chỉ được upload 1 lần. Chẳng hạn visa form, cũng chỉ attach được 1 file thôi. Làm thế nào để apply cùng một lượt vậy bạn

Khi bạn trả lời những câu hỏi của cic, có câu hỏi bạn có nộp cho family member ko, thì mình chọn yes, thì khi đó trong phần nộp hs thì có mục upload family member (con bạn).

mình cũng làm dịch vụ, nop online lấy bio hồi 18/1 đến giờ vẫn chưa thấy đọng tĩnh gi, hồi tháng trc nộp visa úc 5 ngày là có kết quả đậu roii, ko biết đợi bao lâu nữa :((
Lúc đầu mình cũng xác định là chờ mấy tháng ai dè nhanh thế . thôi cứ tạm quên nó đi, có kq thì thông báo nhé, chúc may mắn.

Hôm nay mới đi lấy bio ở IOM (SG). Mới 9g sáng đã 3 hàng xếp ở ngoài, nhưng xử lý cũng khá nhanh. Khoảng 10g là mình lấy bio xong. Haizzz, đã từng 1 từ chối 1 lần sau 60 ngày =]], lần này chắc nộp xong quên luôn cho khỏe :v năm nay mình có thêm visa Mỹ, không biết nộp online có được chuyển qua CAN+ không nhỉ?

Đâu phải CAN+ là 98,9% có visa Canada :shrug:
Có người có visa US mà vẫn bị từ chối visa Canada nữa mà:Dam
Nên cứ cầu nguyên mỗi ngày , để cho kết quả tốt

Đâu phải CAN+ là 98,9% có visa Canada :shrug:
Có người có visa US mà vẫn bị từ chối visa Canada nữa mà:Dam
Nên cứ cầu nguyên mỗi ngày , để cho kết quả tốt

Mình chỉ hy vọng là xử lý nhanh hơn thôi, chứ không nói là được hay không visa bạn. Nếu có sớm thì mình plan được đi chung chuyến đi Mỹ sắp tới đi luôn thì tốt, không thì cũng chẳng sao :D

Bây giờ thời gian xử lý hồ sơ visa Can du lịch là bao ngày hả các bạn? Hôm nọ hỏi 1 anh, anh ý bảo là 49 ngày (bố mẹ anh ý mới được approved)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back