What's new

Visa Du lịch Canada

Năm ngoái mình định đi chơi Noel + New Year với ban trai mà fail hẳn 2 lần vì trẻ độc thân mới đi làm và chỉ đi Sing 1 lần. Nên quê đi Hàn, Đài Loan với Úc luôn rồi nộp lần 3 hồi đầu tháng này.

Năm nay đổi lại đi du lịch mừng sinh nhật chồng ? đang đợi kq huhu

nộp online 18/1/2018 đến giờ vẫn chưa có tin tức gi :((, check tracking number thì ko biết hệ thống bị lỗi hay tại do hô sơ mình mà không check đc

nộp online 18/1/2018 đến giờ vẫn chưa có tin tức gi :((, check tracking number thì ko biết hệ thống bị lỗi hay tại do hô sơ mình mà không check đc

hì, mình nghĩ chả có lỗi gì đâu, đơn giản là chẳng có check được hay sao á. Có mail hỏi lý do tại sao mà họ im luôn.

Có mình làm giùm cho dì mình đây, khoảng 17 ngày là có visa. Dì mình 50t, ko có sổ TK, đã từng đi Mỹ, Nhật, các nc Châu Á. Visa hết thời hạn passport. Có điều hơi đông lúc đi làm biometrics và nộp pp

Nộp từ ngày nào vậy bạn ơi, và nộp paper hay online vậy. Mình nộp online mà chờ mãi chưa có kết quả nè :(

Mọi người ơi cho mình hỏi. Trên application online của mình hiện vậy là đậu visa phải không?

Your application was approved. You need to send us your valid passport to finalize your application. Check your messages below for details.

Mọi người ơi cho mình hỏi. Trên application online của mình hiện vậy là đậu visa phải không?

Your application was approved. You need to send us your valid passport to finalize your application. Check your messages below for details.

Đậu visa rồi, bạn mang pp lên để họ dán visa ;)

Bạn nộp hồ sơ xin visa từ khi nào vậy bạn ơi?

Em nộp hồ sơ giấy ngày 12/3, hôm nay 11/4 có tin nhắn mang CMT lên nhận hồ sơ. Em thấy ngạc nhiên vì xét nhanh quá mặc dù không biết kết quả như nào, không tập trung làm việc được vì lo quá đi mất. Các bác nào nộp tháng 3 chắc cũng sắp có kết quả rồi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back