What's new

Visa du lịch New Zealand

Từ ngày 23.4.2018.
New Zealand chuyển sang evisa hết cho cả 2 trường hợp nộp giấy và online luôn. :(
Mình làm đơn xin visa bằng hồ sơ giấy chiều ngày 23.5 ở VFS Nguyễn Du. Đóng phí 7tr300 cho 2 hồ sơ.
24.5 nhận tin nhắn Đã chuyển hồ sơ tới lsq NZ ở HCM
25.5 nhận lại passport
29.5 hôm nay.Mình nhận được evisa
Tính ra từ lúc hồ sơ đc chuyển quá Immigration NZ đến khi có evisa là 5 ngày
Muốn đc cái visa giấy cho đẹp mà xúi quẩy quá đi

Từ ngày 23.4.2018.
New Zealand chuyển sang evisa hết cho cả 2 trường hợp nộp giấy và online luôn. :(
Mình làm đơn xin visa bằng hồ sơ giấy chiều ngày 23.5 ở VFS Nguyễn Du. Đóng phí 7tr300 cho 2 hồ sơ.
24.5 nhận tin nhắn Đã chuyển hồ sơ tới lsq NZ ở HCM
25.5 nhận lại passport
29.5 hôm nay.Mình nhận được evisa
Tính ra từ lúc hồ sơ đc chuyển quá Immigration NZ đến khi có evisa là 5 ngày
Muốn đc cái visa giấy cho đẹp mà xúi quẩy quá đi

Mình nộp online cho 3 người có 165 đô à, sao nộp giấy mắc vậy nhỉ? evisa cho nó tiết kiệm trang bạn hehe

Mình nộp online cho 3 người có 165 đô à, sao nộp giấy mắc vậy nhỉ? evisa cho nó tiết kiệm trang bạn hehe
Haha. Vì mình nộp giấy cho mình và đứa bạn. Muốn làm giấy để được cấp visa Giấy dán cho đẹp. Ai ngờ nó cấp e visa. Biết v làm online cho r

3người chắc 1 family phải không ạ?
Chứ 3 người không liên quan em nghĩ nó tính 1group, 165$ x3 lên.

Ý tôi là bác cũng phải làm là tự tay mình scan cái PP đó, để Nz biết là bác đã ra khỏi nướ nó chứ!

Không có việc tự tay scan nhé bạn ;)

Như mình nói ở trên, bạn điền vào 1 form xong đưa cho nhân viên kèm cái pp, họ check pp nhìn mặt bạn xong thu cái form rồi trả pp cho bạn, hết.

À mình đang nói là sân bay Christchurch nha, sân bay khác của NZ thì ko biết nha, kẻo bạn lại hỏi tiếp là có chắc là mình xuất từ NZ nữa thì :gun

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,589
190,138
Latest member
NgoDieu
Back