What's new

Visa Hàn Quốc Multi 5 năm

Oh bạn ơi, Cho mình hỏi là bạn đến lãnh sự quán lúc mấy giờ? Đứng xếp hàng lúc mấy giờ? Mình đi cùng thời điểm, vào lúc 9h đợi qua giờ chiều luôn mới được nộp hồ sơ.

Mình đi cũng tầm 9h hơn đó. Vào nói bác bảo vệ là nộp du lịch tự túc là dc ng ta cho ưu tiên vô duyệt hs. Chắc bạn đi hôm cty du lịch nộp nên phải đợi đó.

Mình đi cũng tầm 9h hơn đó. Vào nói bác bảo vệ là nộp du lịch tự túc là dc ng ta cho ưu tiên vô duyệt hs. Chắc bạn đi hôm cty du lịch nộp nên phải đợi đó.

Xin multi có cần đơn xin nghỉ phép của cơ quan không vậy bạn?

Trường hợp được cấp multi mà cấp lố qua hạn pp thì sao bác?

Xin multi có cần đơn xin nghỉ phép của cơ quan không vậy bạn?

Trường hợp được cấp multi mà cấp lố qua hạn pp thì sao bác?

Vẫn xin ngày nghỉ phép như bt á bạn. Mình bùa đại 4 ngày nè :D

Multi nhưng vẫn trong thời hạn pp nhe. Vd 2018 nhưng pp bạn chỉ tới 2021 thì visa chỉ dc 2021 thôi =>> hơi uổng 5 năm hen :D

Dear mọi người
Mình đã get visa 5 nàm
Bạn phải nộp đầy đủ Hs chứng minh việc làm, trong đó có HĐLĐ và đơn xin nghỉ phép ( dịch thuật công chứng bắt buộc ờ Sờ Tư Pháp)
Chỉ cần đã đi hàn quốc 1 lần và được miễn chứng minh tài chính.
Vậy là đủ HS

Dear mọi người
Mình đã get visa 5 nàm
Bạn phải nộp đầy đủ Hs chứng minh việc làm, trong đó có HĐLĐ và đơn xin nghỉ phép ( dịch thuật công chứng bắt buộc ờ Sờ Tư Pháp)
Chỉ cần đã đi hàn quốc 1 lần và được miễn chứng minh tài chính.
Vậy là đủ HS

Chúc mừng bác hehe

Oh bạn ơi, Cho mình hỏi là bạn đến lãnh sự quán lúc mấy giờ? Đứng xếp hàng lúc mấy giờ? Mình đi cùng thời điểm, vào lúc 9h đợi qua giờ chiều luôn mới được nộp hồ sơ.

Sáng 8 minh gửi xe ở Tao Đàn, tà tà, thấy người ta xếp hàng qua trời nên mới chạy lại.
Tưởng mất buổi sáng ai dè 10h30 là lấy xe về.
Như bạn trên nói, chủ yếu là thăm thân với đoàn, còn du lich tự túc không đông.
Sáng đi toàn thấy người lớn ăn mặc khá giản dị nên mình đoán là cha me xin sang HQ thăm con cái.
Lúc mình về còn xếp hàng dài dài.

Rốt cuộc có cần đợ xin nghỉ phép khônh khi mình xin multi?

Mình xin để đó hứng lên đi nên ngại làm phép cty. Đã đi AU và NZ, Thái, malay. Cuối tuần này đi HQ visa single.

Định đi về ladm cái multi luôn cho khỏe. Biết trước vị đi AU vs NZ được làm multi là mình làm luôn rồi.

Mình xin để đó hứng lên đi nên ngại làm phép cty. Đã đi AU và NZ, Thái, malay. Cuối tuần này đi HQ visa single.

Định đi về ladm cái multi luôn cho khỏe. Biết trước vị đi AU vs NZ được làm multi là mình làm luôn rồi.

Trên trang web lanh su quán nói cần gì thì bạn đem theo đó.
Với lại xin cái giay nghi phép ko phải là để biết ban có nghĩ phép ko, mà nó xác nhận bạn có đang làm ko?
Nếu như bạn ko còn lai ai dám dóng dấu cho bạn nghĩ phép.
Xác nhận việc bạn có còn đang làm thật hay ko mới là lý do chủ yếu của đơn nghĩ phép

Có càng nhiều giấy tờ chứng mình CV thu nhập thì bạn có lợi thôi

Xin đi cho chắc bạn eChip ơi. Xin rồi huỷ ngày cũng dc mà :D Thừa còn hơn thiếu.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,176
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back