What's new

Visa Hàn Quốc

Re: Visa multiple Hàn Quốc

Năm 2013 m đi Korea theo cty du lịch, do mình đã từng đi Úc & EU nên cty du lịch báo ko cần nộp gì hết, chỉ đưa pp thôi & đc dán visa.
Ko biết có phải là do đi theo cty du lịch hay sao mà đc vậy nữa...

Mình ở Saigon đã từng đi HQ 1 lần, vậy có được xin muitiple không mọi người? Vì sắp tới mình dự định sẽ đi, nhưng chưa biết thời gian chính xác.

Bạn cho mình hỏi xíu là bên đại sứ quán có gọi điện kiểm tra thông tin công việc, lương mình nộp không nhỉ? Với cả hạn visa multi Hàn bây giờ là 5 năm à? Mình muốn xin visa multi dạng du lịch thì sẽ được 1 năm hay 5 năm?

Mình đã có visa đi Hàn 2 lần, Nhật 1 lần, Đài Loan 1 lần, Visa Châu Âu multi đã đi 1 lần thì khả năng trúng visa multi có cao không?

Trường hợp của mình đsq họ ko gọi điện kiểm tra j cả,dc cấp mutil 5 năm, ho so lịch sử du lịch của mình như bạn

Mình vừa mới xin thành công multiple Hàn Quốc trong vô cùng vất vả vật lộn trong hàng tỷ câu hỏi,và đến nay đã xin dc,vậy nên mình tạo pic này dành cho các bạn có câu hỏi và cần giải đáp các vấn đề liên quan đến vấn đề xin visa multiple Hàn Quốc để cho các bạn xin sau có dc thông tin và xin visa dễ dàng thuận lợi hơn :). Mình sẽ trả lời hoặc cùng các bạn giải đáp thắc mắc

Bạn cho hỏi. Khi đi xin visa 5 năm. Hồ sơ giống lúc ban đầu xin du lịch 1 lần đúng không?
Hồ sơ dịch tiếng anh được không bạn?

Hi bạn
Bạn có thể chia sẻ các câu hỏi mà LSQ phỏng vấn bạn được không? Mình cũng trong SG và đang định apply visa multi. Thanks bạn nhìu nhìu

Bạn cho hỏi. Khi đi xin visa 5 năm. Hồ sơ giống lúc ban đầu xin du lịch 1 lần đúng không?
Hồ sơ dịch tiếng anh được không bạn?

Khi nộp visa mutil bạn phải bảo cán bộ nhận hồ sơ mình muốn nộp mutil,đóng phí 80$, hồ sơ cần dịch như hồ sơ bình thường,

Hi bạn
Bạn có thể chia sẻ các câu hỏi mà LSQ phỏng vấn bạn được không? Mình cũng trong SG và đang định apply visa multi. Thanks bạn nhìu nhìu

Mình nộp hồ sơ ko bị phỏng vấn j cả, đến hẹn lên lấy hộ chiếu mutil 5 năm về thôi,bạn yên tâm hồ sơ mạnh sẽ ko bị phỏng vấn,công việc tài chính là ok

Cảm ơn bạn nha.
Không biết họ có quy định phải đi Hàn mấy lần mới xin được visa multi không bạn?
Mình chỉ mới đi Hàn 1 lần tháng 4 vừa rồi, nhưng hộ chiếu của mình ok, từng đi EU, Nhât, HK, các nước Đông Nam Á.
Vì mình thấy bảo nếu không được cấp visa multi mà chỉ 1 lần thì mất luôn 80$ lệ phí thì phải, nên xót quá :(

Cảm ơn bạn nha.
Không biết họ có quy định phải đi Hàn mấy lần mới xin được visa multi không bạn?
Mình chỉ mới đi Hàn 1 lần tháng 4 vừa rồi, nhưng hộ chiếu của mình ok, từng đi EU, Nhât, HK, các nước Đông Nam Á.
Vì mình thấy bảo nếu không được cấp visa multi mà chỉ 1 lần thì mất luôn 80$ lệ phí thì phải, nên xót quá :(

Ở hà nội bạn phải đi hàn 2 lần,còn ở hcm hình như chỉ cần 1 lần. Bạn nộp thử xem sao 80$ trượt vẫn rẻ hơn dịch vụ 1 lần mà, dịch vụ 1 lần họ còn thu 110usd

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,461
190,097
Latest member
bonghongvu
Back