What's new

Visa uk - anh quốc

Visa UK duyệt bao nhiêu ngày

• ...

Votes: 0 0.0%
  • ///

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    0

Accto

Phượt tử
Anh chị em nào đã nộp visa UK từ 01/06/2018 đến giờ đã nhận được quyết định cấp visa hoặc từ chối theo loại GENERAL VISITOR vui lòng share tình hình giúp mình là thời gian chờ bao nhiêu ngày và email gửi về từ Ấn Độ hay Bangkok.

Case của mình
LOẠI visa : FAMILY VISITOR
Ngày lấy dấu vân tay và scan chứng từ: 19/06/2018
Ngày forward application to UKVI : 19/06/2018
Email thông báo : vẫn đang chờ
Nhận tin nhắn từ TCLSMS: ngày 06/07 " The processed visa application for GW.... was received on 7/06/2018"
Điện thoại từ VFS : vẫn đang chờ

Cám ơn nhiều

Last edited:
Ah. Bác cứ đi lên mà lấy.... Cháu vừa nhận xong lúc 3.15pm. Bên VFS cũng bảo là lỗi set up nên sẽ không nhận được email hoặc tin nhắn gì đâu.... Cũng có thêm nữa là nhiều khi bị lỗi giấy tờ , VFS phải scan lại. Cháu có visa rồi

Ah. Bác cứ đi lên mà lấy.... Cháu vừa nhận xong lúc 3.15pm. Bên VFS cũng bảo là lỗi set up nên sẽ không nhận được email hoặc tin nhắn gì đâu.... Cũng có thêm nữa là nhiều khi bị lỗi giấy tờ , VFS phải scan lại. Cháu có visa rồi

Visa đợt này cấp ở BKK hay đâu thế bác?

Cám ơn, tôi vừa mới gọi điện được cho VFS, họ báo chiều thứ hai lên nhận visa.

Mọi người cho em hỏi nhu xíu ạ. Em có visa Schengen thời hạn 2 năm, multi rồi, Giáng Sinh cuối năm nay em sẽ đi Hà Lan chơi. Bạn em rủ đi London chơi dịp đó luôn. Nếu vậy em phải xin thêm visa UK nếu muốn sang London phải ko ạ?

Mọi người cho em hỏi nhu xíu ạ. Em có visa Schengen thời hạn 2 năm, multi rồi, Giáng Sinh cuối năm nay em sẽ đi Hà Lan chơi. Bạn em rủ đi London chơi dịp đó luôn. Nếu vậy em phải xin thêm visa UK nếu muốn sang London phải ko ạ?

Đi 1 ngày cũng phải xin visa bạn ạ, và họ cấp cho 6 tháng luôn, hồ sơ đi từ Hà Lan và đã có visa schengen chắc dễ được duyệt hơn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back