[Đã đi] VQG Núi Chúa - Có một Châu Phi tại Việt Nam 31/3-1/4/2012

phongdu

Phượt thủ
Nghe nói ở Núi Chúa có hòn đá này, anh em cố gắng tìm nó chộp một pô nhé:

Nguồn: Ảnh do kỹ sư Phạm Văn Xiêm, phòng Du lịch Khu Bảo tồn thiên nhiên Núi Chúa (Ninh Thuận) chụp ở rừng Núi Chúa
của...ngừ khổ lồng đang ngủ =))=))=))

Namir

Phượt... dại

Nguồn: Ảnh do kỹ sư Phạm Văn Xiêm, phòng Du lịch Khu Bảo tồn thiên nhiên Núi Chúa (Ninh Thuận) chụp ở rừng Núi Chúa

Vốn chỉ tính hóng hớt thôi, nhưng vì cái hòn đá này, em xin đặt 1/2 gạch !

Hy vọng hôm nhóm đi thời tiết sẽ không nắng gắt lắm. Riêng e, e thích gặp mưa ^^ vừa mát, vừa được chụp ếch hehehehehe

Linh Phan

Xương Rồng Đen
Mình đã cập nhật danh sách các thành viên tham gia, các bạn vào xem có thiếu ai không nhé. Mình thiếu một thông tin nữa là mọi người ai có lều/ võng mùng thì thông tin luôn nhé để tiện sắp xếp chỗ ngủ. Cám ơn các bạn

Linh Phan

Xương Rồng Đen
Anh chủ thớt,

Cho em quăng 1 cục gạch nhé anh :D.Cám ơn anh, tuanhung0509
Em là dân Phan Rang ! Hy vọng sẽ cùng các bác chinh phục núi Chúa quê em .
Em đổ bê tông luôn nha :D
Em cũng là rân Phan Giang.Cho e 1 vé nhé.
Phan Duy Thịnh, thinh67pr, Số fone dưới chữ kí ạ.
Anh đăng ký 2 gạch nhé, sẽ gửi thông tin vào inbox.
Cho mình đặt 1 viên gạch nhen bạn ^^
Đã nhận được gạch của mọi người. Cám ơn các bạn

Linh Phan

Xương Rồng Đen
Mình đặt nửa gạch nhé, chưa có thông tin nghỉ ngơi gì từ sếp, đầu tuần sau nếu đi được mình gửi thông tin cá nhân vào inbox của bạn.
Ngày lễ cũng đi làm à bác, 31/3 là Giỗ tổ Hùng Vương, 1/4 là Chủ nhật mà, đổ bê tông luôn đi :)

Linh Phan

Xương Rồng Đen

Hình ảnh hoành tráng quá, bữa trước có liên lạc với anh Xiêm nhưng anh không còn làm phòng Du lịch Khu Bảo tồn thiên nhiên Núi Chúa nữa nên người khác dẩn đường không biết có gặp được cảnh này không :)