[Đã đi] VQG Núi Chúa - Có một Châu Phi tại Việt Nam 31/3-1/4/2012

khoadanh

Phượt thủ
Tình hình rất tình hình là ngày 31/3 em kẹt công việc tại đảo Phú Quý nên hong đi được với mọi người lên núi Chúa quê KD thật tiếc quá đi.

TócMây

Phượt thủ
Nhìn biển đẹp miên man nhỉ ^^. Có nên quăng gạch đi hum ta ?__? Cho thêm thời gian xếp lịt đc hok chủ thới "iu vấu" ơi. Tạm thời quăng 1/2 cụt trước nhé ^^

Linh Phan

Xương Rồng Đen
Tình hình rất tình hình là ngày 31/3 em kẹt công việc tại đảo Phú Quý nên hong đi được với mọi người lên núi Chúa quê KD thật tiếc quá đi.
Cũng tiếc nhỉ, nhưng sẽ có ngày ra PR nữa nên lúc đó sẽ nhờ bạn làm "thổ địa". hehe

Nhìn biển đẹp miên man nhỉ ^^. Có nên quăng gạch đi hum ta ?__? Cho thêm thời gian xếp lịt đc hok chủ thới "iu vấu" ơi. Tạm thời quăng 1/2 cụt trước nhé ^^
Từ đây đến ngày Off còn 4 ngày nên Tóc Mây cứ suy nghĩ đi nhé, có gì ngày đó ra off với nhóm cho xôm tụ. :)

Kẻng

Phượt thủ
Hi chu thot, minh dang ky di cung doan nhe, minh o ha noi, nen vao off truoc ngay la ko the, bao cho minh lich dong tien coc nhe! So phone cua minh day 092888tamtam16. Minh la hiep nhe! Cho tin!

VTF

Rồng đất
Tặng bác chủ thớt và ace 1 số hình ảnh về Núi Chúa, chúc cả đoàn nhà ta chinh phục thành công ! Nếu guide của các bạn cho chuyến này là anh Lon thì quá tuyệt, anh rất tận tụy và hiền lành.

Kẻng

Phượt thủ
Hôm qua post bằng điện thoại không có dấu, hôm nay viết lại, cho mình gia nhập đoàn nhé, mình là Hiệp ở HN, không thể off vào ngày 23 được, các bạn off đi rồi báo giúp mình chi tiết để mình đóng tiền. Chờ tin từ lead, số phone của mình 092 tam 8888 một sáu.