What's new

Xăng đan độc

hxh001mba

Phượt tử
Mình mới cùng vài người bạn đi TQ chơi 1 tuần về. Thời gian ngắn nên k đi được nhiều nơi lắm. Ở Nam Ninh 3 ngày cũng shopping được vài món hay hay. Kết nhất là đôi xăng đan. Hãng TOREAD, ở Việt Nam chưa nghe thấy bao giờ, chả bít là hãng j lun. Tại kết kiểu dáng và màu của nó quá nên mua lun mặc dù giá cả hơi khoai. Hix. Công nhận tiền nào của nấy, đi thick cực(c). Nói chung mình thấy chất lượng cực ổn, mỗi tội hơi đắt.
Cách đây mấy hôm lang thang enbac thấy có cửa hàng bán hãng này. Đang định mấy hôm nữa chạy qua xem có j hay ho k. Share anh em xem.
Đây là đôi mình đang đi
http://enbac.com/p485998/TOREAD-Chuyen-do-du-lich-va-da-ngoai.html

Track theo link bạn đưa thấy ấn tượng đầu tiên là giá!!! Name China mà giá đắt hơn nhiều so với đồ hiệu Made in VN (quần áo, sandal). Cũng đang tìm mua đôi sandal nhưng tình hình này thì mua tạm đôi lởm ở VN 2-300K rồi chịu khó đợi nhờ ai đó mang về hộ đôi Merrell Waterpro hay Columbia WaterFriendly hay... vẫn có lý hơn.

À mà bạn vừa vào 4r bài đầu tiên và duy nhất là lại là đưa link cho 1 shop, cũng "tình cờ" shop này cũng vừa có bài giới thiệu trên 4r thì "tình cờ" nhỉ. Chào hàng, quảng bá có cấm đâu, bọn mình cũng rất cần thông tin thị trường nhưng cứ đàng hoàng giới thiệu cho đỡ ác cảm. Dù sao mình cũng hay ngồi bia Tuất ngay cạnh đấy, chắc sẽ ghe qua xem.

Em thì có 2 đôi, 1 đôi 500k hiệu spy hay gì đấy 1 đôi 280k hàng china vẫn ngon, nhận xét đôi 280K ngon bổ rẻ hơn.

TOREAD là một thương hiệu đồ Outdoors nổi tiếng của TQ và giá đắt ngang ngữa các hãng lớn khác của phương Tây. Lẽ thường tình trong trường hợp này theo Tây hợp lý hợp tình hơn!

Em thấy bọn Crocs nó ra một loạt hàng mùa hè hay dã man, từ vải đến nhựa... em cũng định mua cho chồng em nhưng chủ yếu tiếc tiền nên thôi

Có con Trail break này hôm thấy ở Sing dưng tiếc quá nên thôi :)))

Em thấy bọn Crocs nó ra một loạt hàng mùa hè hay dã man, từ vải đến nhựa... em cũng định mua cho chồng em nhưng chủ yếu tiếc tiền nên thôi

Có con Trail break này hôm thấy ở Sing dưng tiếc quá nên thôi :)))

Trail break này có mua được ở HN không hả Bác??

Có lẽ thế nhưng sau khi dùng vài tháng thì mình kết luận là có lẽ dùng loại Crocstrail có quai gập về trước được thì hay hơn. Điểm thích nhất ở con Trailbreak này là đế bám rất tốt, không bị trượt chân.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back