What's new

Xăng đan độc

Đôi crocs của bạn thichanchay mà mình đi thì bảo đảm mùa hè ướt sũng dép vì mình ra rất nhiều mồ hôi :D

Mình thì hay đi đôi Baya này:
http://www.crocs.com.sg/crocs-baya/10126,en_SG,pd.html?cid=001&cgid=men-footwear

Ở HN bây giờ bán cũng nhiều crocs dòng crocsband , có thể nói là giống hệt với hàng xịn, cũng tag như thật, phải quan sát cực kỹ may ra mới phát hiện điểm khác giữa hàng xịn và hàng nhái, giá chỉ khoảng 100k, đi cũng rất ok.
http://www.crocs.com.sg/crocs-crocband/11016,en_SG,pd.html?cid=260&cgid=men-footwear

www.depcaosu.com
Giảm giá cho dân phượt 20% so với giá trên web vì cùng sở thích.
Bạn mua dép cao su này của tôi nhưng đấy là dép thế hệ 1, bây giờ cải tiến rồi
Mr Cuong: 0912 390 403
Lưu ý khi mua hãy giới thiệu là thành viên phuot để đc ưu đãi
Email: [email protected]

Em đang đi đôi dép cao su của 1 bác bán ngoài HN, phố Khâm thiên thì phải, mua về lấy dao hay thanh sắt hơ lửa khía thêm vài khía để tăng mát, tổng cộng 100k/đôi ( dép cao su đế dày chứ không phải hàng chợ nhé).....e thấy các bác có người mua cái sandal đến 400k, hãi, thế thì toàn đại gia đi phượt cả :D

Em đang sử dụng đôi dép cao su này , sau khi được gia cố thêm về đế (thêm các rãnh) và thắt chặt hơn các quai , em lội suối thấy rất gút , lại còn giá khá rẻ nữa :D .

Loại này đi sướng rồi, chỉ sợ lội suối chỗ nào thụt xuống bùn thì khổ, còn lại là tuyệt vời. Mỗi tội tìm mua cũng không dễ.

Hi!
Loại này trog SG có thể tìm mua ở các hội chợ có dính dáng đến Củ Chi (lâu lâu mới có nhưg thấy hàng k đc sắc sảo) hoặc có thể mua tại góc Trường Sơn-Hồ Bá Kiện. Q10 (buổi chiều trc Legamex-hàng thấy đẹp) 65.000đ chưa trả giá-Hỏi thêm thì bít bà chủ lấy hàg trog CLớn (dĩ nhiên giá còn rẻ hơn nữa hehe).
Loại này đế bằng, mua về gia cố thêm mấy đườg rãnh or dữ hơn nữa thì kiếm thêm mấy vỏ xe còn gai (bám đườg-thoát nước-chốg trơn trợt đúg theo tiêu chuẩn of nhà sx vỏ xe lun nhe) mà dán vào thì haizz...Ngon-Bổ-Rẻ: chốg Mỹ 10 năm thì đi Phượt k bít bn năm đây?
Vài thôg tin tham khảo hihi.

Tiền cơ quan thưởng đi chơi 30/4 còn thừa nên chiều vừa qua Toread làm đôi sandal đi cafe cho nó mát chân, cơ bản là ở đây đang sale 50% nên 1160k còn có 580k :)). Quá rẻ cho 1 đôi dép hàng hiệu, mai lấy máy ảnh về khoe ảnh thật sau :D. Định tìm mua teva những ko biết ở Hn chỗ nào bán hàng ngon chứ dỏm thì 300k enbac bán đầy hề hề

Đế kỉ niệm 10 năm thành lập.
attachment.php

Last edited:
Dạo này cũng chán giầy rồi cần kiếm một đôi dép vừa đi chơi vừa đạp xe đạp vừa có thể đi rừng và leo núi đươc.
Mọi người tư vấn xem một đôi như thế ở đâu bán nhỉ, mình ở TP.HCM.
Thank cả nhà trước nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,142
Latest member
nhacaiuytin88
Back