What's new

Xăng đan độc

Em đang sử dụng đôi dép cao su này , sau khi được gia cố thêm về đế (thêm các rãnh) và thắt chặt hơn các quai , em lội suối thấy rất gút , lại còn giá khá rẻ nữa :D .

Loại này đi sướng rồi, chỉ sợ lội suối chỗ nào thụt xuống bùn thì khổ, còn lại là tuyệt vời. Mỗi tội tìm mua cũng không dễ.

Xin giới thiệu thêm đôi này: mình mua ở Hànội, Lê Duẩn, hàng tầu,~300K. Đế dép cao su cốt lưới thép, gai bám, quai đai dệt... Mình dùng để lội suối suốt rất tốt. Nên đi tất để chống gai, đá nhọn và bên trong có thể bôi thuốc chống vắt chịu nước.

[/IMG]

Toread nó mới có cửa hàng chính hãng ở Hà Nội đấy các bác.

Địa chỉ : Nguyễn Hữu Huân ( k nhớ chính xác số nhà ), đối diện xôi Yến , cạnh quán Donal Kebap.
Em cũng vào xem rồi. Chủ người Trung Quốc, lấy vợ Việt Nam :D

Xin giới thiệu thêm đôi này: mình mua ở Hànội, Lê Duẩn, hàng tầu,~300K. Đế dép cao su cốt lưới thép, gai bám, quai đai dệt... Mình dùng để lội suối suốt rất tốt. Nên đi tất để chống gai, đá nhọn và bên trong có thể bôi thuốc chống vắt chịu nước.

[/IMG]

Đôi này thì sau một hồi trả giá kịch liệt mình và BM mua được với giá 280k, địa điểm hỏi thehung nhé. Đế có 1 lớp lưới thép, chống trơn và đinh khá tốt. Mình đi đôi này quá tốt dạo này bỏ hẳn giày tây toàn chơi đôi này đi làm.

Mấy đôi này đi rừng, lội suối, đá .. ổn chứ các bác, sao em thấy không tin tưởng cho lắm ...

Last edited:
mua con sandalcủa nike hay adidas đi còn thíhc hơn đó bác :) có lưỡi thoát nước đế cao su tự nhiên cao cấp êm khỏi chê!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back