What's new

Xin lập Sub_Box Gà đi bụi VN

Bạn chọn 2 người nào để đại diện cho nhóm Gà đi bụi VN

• Gà trưởng

Votes: 15 46.9%
  • Gà Chọi

Votes: 13 40.6%
  • Gà F1

Votes: 18 56.3%
  • Gà Doping

Votes: 2 6.3%
  • Gà Út

Votes: 8 25.0%
  • Lamer

Votes: 4 12.5%
  • Công Chúa

Votes: 1 3.1%
  • Nhànntt

Votes: 2 6.3%
  • Người khác (vui lòng post bài ghi rõ nick)

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    32
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Re: Quy Hoạch và Tìm Khẩu Hiệu cho sub_box Gà đi bụi VN

Câu này hay :D. Quả là "Phượt từ trong...trứng" phượt ra - Phượt hết chữ S ta ra ra nước ngoài :)).
Nghe đã thấy toàn 1 lũ đánh võng..

Câu này hay :D. Quả là "Phượt từ trong...trứng" phượt ra - Phượt hết chữ S ta ra ra nước ngoài :)). À, đợi các khẩu hiệu khác rồi em vote 1 thể :)

Mình vote 1 phiếu cho vava, chỉnh sửa chút " Phượt từ trong trứng phượt ra, Phượt hết chữ S phượt ra nước ngoài ":D

Và cũng cực thích câu "phượt từ trong...trứng" của anh! Nhưng em có ý kiến ạ ( lại có ý kiến, he he, hình như có ý kiến là nghề của em rồi :D ) :
Nên chỉnh lại thành "Phượt từ trong trứng", bỏ dấu "..." đi ạ. Nếu đã là câu slogan rồi thì thêm yếu tố "..." hơi dài và thấy nó ko có tính quả quyết lớn cho lắm.
Cám ơn em đã quá khen và đã góp ý :). Nhưng anh nghĩ vẫn phải để dấu ... vì đây là một "cách dùng chữ nghệ thuật", hehe. Không phải là bắt chước, nhưng nó giống như tựa đề của bài hát, "Tôi đi tìm... tôi" :shrug:. Nếu như "tôi đi tìm" một thứ khác (em, chị ấy, cô ta..) thì là điều đương nhiên, k cần dùng dấu ... Tương tự như vậy, Nếu mà ta phượt khi đã 20, thậm chí mới lên 10 thì k cần dùng dấu ... Nhưng đặc biệt, ta lại Phượt từ trong... "trứng", phượt khi ta còn chưa biết thế giới là gì. À, nó còn giống câu khi người yêu e nói, "anh yêu em từ khi em còn trong... bụng mẹ" ấy (nó có nói thì cũng đừng tin em nhé :LL). Dấu ... là sự ngắt quãng trong câu nói được tạo ra một cách chủ ý của người nói (k phải là sự ngập ngừng đâu). Chủ ý ở đây là tạo ra một sự bất ngờ cho người nghe (tưởng nó thế khác k ngờ nó lại thế này).
Rất mong nhận đc góp ý của em. ;)

Bầu chọn ngừoi đại diện cho nhóm Gà đi bụi VN

Như đã thông báo trước, nhóm Phượt Gà đi bụi VN sẽ được cử 2 đại diện để tự quản (self-moderate) sub-box của nhóm. Theo yêu cầu và danh sách đề cử do bạn wit_eyes gửi lên, tôi mở poll này để các thành viên của nhóm tự bầu chọn người đại diện cho mình. Đây là bầu chọn kín, nghĩa là việc ai bầu cho ai được giữ kín. Poll sẽ được đóng sau 72 tiếng kể từ lúc được post lên diễn đàn. Kết quả bầu chọn sẽ được tự động hiển thị sau khi đóng poll.

Để bầu chọn, các bạn chọn 2 (HAI) người trong danh sách rồi click vào Vote. Những phiếu bầu cho ít hơn hay nhiều hơn 2 người là không hợp lệ. Kết thúc bầu chọn, hai người có số phiếu bầu cao nhất sẽ làm đại diện cho nhóm, hai người này sẽ tự phân công một người làm nhóm trưởng để chịu trách nhiệm chính.

Chúc các bạn vui vẻ!

Re: Bầu chọn ngừoi đại diện cho nhóm Gà đi bụi VN

Thay mặt nhà Gà chúng em xin chân thành cám ơn bác CVN ạ.

Chưa thấy có zụ vận động hành lang nào nhể?

Ẻm đã vote rồi! Em vote cho Gà Chọi and F1,

2 con Gà này mà được lên quan thì nhớ nhớ đến cái mẹt em đã vote cho 2 người nhé ;))

Chưa thấy có zụ vận động hành lang nào nhể?

Ẻm đã vote rồi! Em vote cho Gà Chọi and F1,

2 con Gà này mà được lên quan thì nhớ nhớ đến cái mẹt em đã vote cho 2 người nhé ;))

Hơ sao vote kín mà em lại báo cáo thế hả? Anyway, thanks em. Nhưng mà ko biết nên cười hay nên mếu đây :((

Chẳng biết mình đã vote được chưa.

vote kín nhỉ : chọn Gà Trường , F1 , Gà Út

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member