What's new

Xin lập Sub_Box Gà đi bụi VN

Bạn chọn 2 người nào để đại diện cho nhóm Gà đi bụi VN

• Gà trưởng

Votes: 15 46.9%
  • Gà Chọi

Votes: 13 40.6%
  • Gà F1

Votes: 18 56.3%
  • Gà Doping

Votes: 2 6.3%
  • Gà Út

Votes: 8 25.0%
  • Lamer

Votes: 4 12.5%
  • Công Chúa

Votes: 1 3.1%
  • Nhànntt

Votes: 2 6.3%
  • Người khác (vui lòng post bài ghi rõ nick)

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    32
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Các bạn Gà xin lập được SUB Box rồi thì topic này đã xong nhiệm vụ, các bạn đóng nó lại thôi

Re: Quy Hoạch và Tìm Khẩu Hiệu cho sub_box Gà đi bụi VN

Quy hoạch và Khẩu hiệu đã được chốt như sau:

1. Quy hoạch:

Gà Trưởng sẽ lập các topic theo gợi ý của bác Chitto rồi sau đó F1 và Gà Trưởng sẽ di chuyển cũng như post các bài về đúng chỗ của nó. Mong mọi người cũng có ý thức tuân theo quy định chung nha: ko post bài sai topic, ko tự lập topic mới khi chưa có sự đồng ý của self-mod để tránh thông tin ko tập trung nha. Thanks all!

2. Khẩu hiệu:

Đa số Gà đều chọn khẩu hiệu: "Phượt từ trong ... trứng" của Gà Rều nên chúng ta thống nhất lấy khẩu hiệu này làm khẩu hiệu cho sub-box Gà Đi Bụi VN. Đề nghị mọi người ko ý kiến gì thêm nhé.

Vì vậy F1 cũng xin phép đóng topic này lại. Thanks mọi người!

Re: Bầu chọn ngừoi đại diện cho nhóm Gà đi bụi VN

Topic này cũng đã giúp chọn ra được 2 self-mod cho Chuồng Gà, đã hoàn thành nhiệm vụ của nó. F1 lại xin phép đóng nó lại nha cả nhà.

Thay mặt Chuồng Gà, em xin gửi lời cám ơn đến bác CVN, người đã giúp nhà em lập poll, quản lý các phiếu bầu, đưa ra ý kiến có thể nói là quyết định cho đàn Gà vào phút chót khi chưa chọn được self-mod thứ 2, đã quan tâm và theo dõi mọi hoạt động của nhà Gà từ khi hình thành và giúp đỡ nhà em rất nhiều.... Một lần nữa em xin chân thành cám ơn bác.

Chuồng Gà cũng xin cám ơn các mem ngoài chuồng nhưng cũng quan tâm tới hoạt động của nhóm chúng em như anh dangkhoaquan, demiboy, vova, sake... đã tham gia vào cuộc bầu chọn của Đàn Gà. Hẹn sớm gặp lại/hội ngộ cùng các anh!

Cuối cùng, F1 và Gà Trưởng xin cám ơn tất cả các mem nhà Gà đã tham gia đủ và thực hiện đúng quy định của cuộc bầu chọn. Là 1 trong 2 self-mod, F1 cũng xin hứa sẽ cố gắng hết sức để hoàn thành nhiệm vụ được giao, và cũng hi vọng một sự giúp đỡ nhiệt tình cũng như sự hợp tác chặt chẽ bằng cách tuân thủ quy định chung của tất cả các mem nhà Gà để chúng ta cùng phát triển, đúng như lời chúc của bác CVN và anh Deny. Thanks all!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,491
190,104
Latest member
tranvouu12
Back