What's new

[Chia sẻ] Xuyên Việt bằng xe Vespa

Các bác vespa này diện nhở, hôm áo xanh lúc lại áo vàng đồng phục, chẹp chẹp. Đúng là dân chơi cũng khác dân thường, hị hị
Chả biết khói xe có thơm không nữa, keke

Bây giờ cũng ít nơi bán dầu thơm và anh em đa phần cũng ít xài rùi, chị ạ. Dùng dầu 2T bình thường thôi.

Nhà em có hai bộ để thay đổi cho nó máu ấy mà. Khi nào "show hàng" thì da cam, chơi kin kín thì xanh lá cây (^_^)

"hữu xạ tự nhiên hương" mà chị. em cứ để tự nhiên thôi. Anh em nói chung rất máu phượt nhưng lại cũng muốn gắn liền phượt với chiếc Vespa thân yêu cơ.

Ngoài ra, dân chơi Vespa bên này cũng nhiều đấy chứ, như bác Mì này, Cua này etc.

uhm, thêm Chuối này (PX) , Giang Mod mới này (đi Ping)

Nhà mình ai đi Vespa thì xướng danh giùm cái nhé (^_^), biết đâu lại lập được chi hội Vespa Phượt đấy (^_^)

Em bên SCDC cũng tham gia lễ hội 3 miền này, rất hoành tráng và cám ơn bài tường thuật bằng ảnh rất chân thực của anh em Vespa Hà Nội:D

Last edited:
tại sao lại cứ phải là vespa nhỉ hihi vừa đi vừa sửa xe thì đi làm gì cho khổ ra

Đấy nó lại là cái thú bác ah ! Xem ảnh thấy mấy bác đi cả Lam nữa nên đổi là hội scooters cổ thì chuẩn hơn. Mấy bác đi PX chắc là nhàn nhất ấy nhỉ !
Thanks for repost !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back