What's new

[QC] Yên tâm khi phượt cùng Nokia Lumia 820

Duca

Phượt thủ
Phượt dài ngày em không sợ đường xa chỉ ngại dế yêu của em không đủ sức chinh chiến cùng em. Em chắc các bác, các anh các chị cũng cùng nỗi lo lắng này với em đúng không ạ.

Chuyến phượt Sapa vừa rồi em chuẩn bị tới 4 dế yêu để cùng em băng rừng vượt suối, ngắm mây mù, tuyết trắng, những cảnh đẹp nhất ở Sapa. Khi kết thúc chuyến hành trình, em rinh ngay về nhà Nokia Lumia 820 khi nghe thông tin Bắt đầu từ 15/1/2013 đến hết ngày 10/3/2013, khi mua một điện thoại Nokia Lumia 820, người dùng sẽ được nhận ngay bộ quà trị giá 2.000.000đ gồm vỏ sạc không dây sành điệu và đế sạc đứng sang trọng.

Em nghĩ các bác nên bổ sung dụng cụ không thể thiếu trong các chuyến đi phượt em Nokia Lumia 820 này đi ạ.
Cung cấp một số thông tin hấp dẫn về em nó đây:

Với giá bán chính thức 10.999.000đ, Lumia 820 là món quà đáng mua nhất dịp Tết năm nay. Mang theo cả thế giới bên bạn với công nghệ hiện đại và thiết kế thời trang này để nhận ngay lì xì trị giá 2.000.000đ của Nokia.
Chi tiết về Nokia Lumia 820 cùng các ưu đãi hấp dẫn kèm theo, truy cập www.nokia.com.vn/lumia hoặc www.facebook.com/NokiaVietnam.

attachment.php

attachment.php

Last edited by a moderator:
Re: Yên tâm khi phượt cùng Nokia Lumina 820

Đi có 1 chuyến Sapa mà phải chuẩn bị tới 4 dế lận hả bác? Em thích cái đế sạc không dây của Nokia quá, bữa mua cái Lumia 920 mà không được tặng thấy tiếc ghế, không lẽ giờ bán con đó mua con Lumia 820 này :( ?

Em tính tết này Sapa đây, nghe nói xuân ở đấy cảnh đẹp lắm. Em ko giàu như bác chơi những 4 em, e có 2 em thôi, 1 em sức dai ng ta gọi là đồ chọi đá đấy, còn 1 em hơi xịn, nhưng chụp hình cũng ko đẹp lắm. Tết rồi e tính đổi luôn. Mà đi phượt lúc nào cũng theo tiêu chí 1 đá, 1 xịn là ổn nhất các bác ạ

Nhìn em này thì trông ngon đấy, nhưng em chưa hiểu lắm về loại sạc không dây này. Bác nào biết chia sẻ em với ạ.

em tuy không đi phượt nhưng cũng hay đi du lịch chung với nhà và bạn bè, cũng rất khó chịu với chuyện hết pin rồi nào là sạc, đi xa nên chỉ muốn đem cái máy ảnh gì mà nhỏ gọn tiện lợi thôi. Em lại chuẩn bị sắp đi chơi, thôi ráng đầu tư con Lumina 820 này cho tiện, mà em khoái nhất cái sạc không dây của nó đó các bác. Bác nào có ý kiến không?

Đi về nơi rừng rú, em sợ nhất là mấy vụ hết pin, mất sóng này. Mà thường cảnh càng hoang sơ thì mới đẹp, không biết bác nào đã nghiên cứu về con này chưa? Có hay bị mất sóng không ta?

bác ơi, em không muốn đem theo nhiều đâu bác, một túi bỏ điện thoại một túi bỏ máy chụp hình, rồi bỏ ít tiền dằn túi nữa. thôi chơi đại 1 em vừa chụp vừa gọi, nếu sợ thì cho thêm em Nokia trắng đen nhỏ gọn được rồi. Em thích dùng đồ gì 2trong 1

Mình thấy, đi phượt thì những con đương rất mới, đôi khi mình cần phải dò tim đường đi, bản đồ. Mình thấy chức năng GPS và bản đồ của Nokia rất tốt, ít nhất là hơn iOS

Em thấy trên thị trường hiện nay có bán cục sạc di động, nhưng nguồn gốc xuất xứ không rõ ràng và không có sự bảo đảm chất lượng. Với lại cục sạc này có sự bất tiện đó là lúc vừa sạc thì vừa sử dụng không được tiện cho lắm. Mình nghĩ với vỏ sạc như vậy thì sẽ dễ dàng trong việc vừa xài vừa sử dụng hơn.
Còn nếu với giá tiền này để mua 1 Smartphone so với giá những smartphone hiện tại trên thị trường thì đây là mức giá hợp lý. Các bác cảm thấy như thế nào?

Em thấy trên thị trường hiện nay có bán cục sạc di động, nhưng nguồn gốc xuất xứ không rõ ràng và không có sự bảo đảm chất lượng. Với lại cục sạc này có sự bất tiện đó là lúc vừa sạc thì vừa sử dụng không được tiện cho lắm. Mình nghĩ với vỏ sạc như vậy thì sẽ dễ dàng trong việc vừa xài vừa sử dụng hơn.
Còn nếu với giá tiền này để mua 1 Smartphone so với giá những smartphone hiện tại trên thị trường thì đây là mức giá hợp lý. Các bác cảm thấy như thế nào?

Cũng chí lý, nhưng mỗi người mỗi ý thôi. Tùy vào sở thích đồ công nghệ của mỗi người. Mình thấy ai có điều kiện và yêu thích công nghệ cao có thể sở hữu em Nokia Lumia 820 trong tầm tay. Khoan bàn đến giá cả thì em smart phone này quá tiện ích cho những người yêu thích phượt. Đỉnh nhất là cho ra đời cả bộ 3: Nokia Maps, Nokia Drive, Nokia City Lens. Bộ 3 thiết bị định vị này quá đỉnh, hưa hẹn sẽ cạnh tranh với Google Map. Đây là sự lựa chọn mới mẻ, sành điệu. Ai thích có thể sở hữu.
Còn với những ai thích sự tiện ích lại tiết kiệm thì có thể cho mình những lựa chọn hợp lý cho mình.
Em thấy post lên cũng chỉ để thông tin và cho nhiều sự lựa chọn hơn đối với phượt thủ thôi mà. Các bác không cần căng thắng thế. Thế giới công nghệ ngày càng cao, mình update để khỏi lạc hậu thôi.
Đây là chút ý kiến của em, các bác chém nương tay thôi ạ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,483
190,101
Latest member
Tantrinhminh
Back