What's new

22N104E Khau Cọ thực sự là một thách thức?

Trông bác rất hào hoa như chàng Kim Trọng với
đùm đề bao túi thức ăn, Bánh mì, ruốc lợn, giấy khăn quanh người”.

Sau khi dỡ hết số hàng hóa quanh người, trông bác vẫn khỏe, "hãy còn hàm én mày ngài như xưa".

Thơ bác GPS hay quá!!! Cụ Nguyễn Du đọc xong sống lại lun!!!!!!!!!

Nhờ có QuynhEm xung phong viết rì pọt và ảnh ọt của các bác, em đã nộp rì pọt rồi, hy vọng sẽ được duyệt sớm.

Cám ơn các bác.

Tầm này năm ngoái, thách thức Khau cọ đã bị san bằng!!!

Tới khi nào mới chiếm lĩnh được 22N103E nhỉ? Có khi phải dành lại cho thế hệ sau :((

Tầm này năm ngoái, thách thức Khau cọ đã bị san bằng!!!

Tới khi nào mới chiếm lĩnh được 22N103E nhỉ? Có khi phải dành lại cho thế hệ sau :((

Tầm này năm ngoái á, phải sau khoảng 2 tuần nữa, chuyến đi nhớ đời nhỉ ;)

Còn 22N 103E thì để dành cho bạn Bốp sau này có chỗ mà chinh phục :LL

công nhận chấm khau cọ thú vị. Một lũ người to lớn sợ những con vắt bé tý đến nỗi phải chạy bán sống bán chết ra khỏi rừng.

công nhận chấm khau cọ thú vị. Một lũ người to lớn sợ những con vắt bé tý đến nỗi phải chạy bán sống bán chết ra khỏi rừng.

Khi nào mọi người lại vào rừng, xin gởi tặng ace thuốc chống vắt đã được thử nghiệm thành công tại Bidoup. Ngoài ra, thuốc còn chống được ruồi vàng. Công thức phối hợp: DEP, D.E.E.P, tinh dầu sả chanh + "bí kíp" + tá dược. Thuốc an toàn bôi trực tiếp lên da. Cho đến hiện nay, tác giả vẫn chưa có ý định thương mại hóa. Xin hết 1 phút quảng cáo! (BB)

Em đã ko giữ lời hứa với các lãnh đạo, nhân đọc lại topic 22N104E, em ko nhịn được máu tham, nên đưa các bạn lên báo, gọi là ghi nhớ ngày này năm xưa ke ke - Có lẽ nào là cái chấm cuối cùng? và có lẽ nào cũng là bài báo cuối cùng về chấm ? ( do TT viết ặc ặc (NO) )

http://dulich.tuoitre.com.vn/Tianyon/Index.aspx?ArticleID=321335&ChannelID=100

Last edited:
Em đã ko giữ lời hứa với các lãnh đạo, nhân đọc lại topic 22N104E, em ko nhịn được máu tham, nên đưa các bạn lên báo, gọi là ghi nhớ ngày này năm xưa ke ke - Có lẽ nào là cái chấm cuối cùng? và có lẽ nào cũng là bài báo cuối cùng về chấm ? ( do TT viết ặc ặc (NO) )

22N104E - chặng đường gian nan

Cái link hỏng mất rồi.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,491
190,104
Latest member
tranvouu12
Back