What's new

30/8 - 5/9 đi Phượng Hoàng cổ trấn và Trương Gia giới

Status
Not open for further replies.
Chúng tớ đang tìm thêm bạn đồng hành đi "bụi" Lệ giang - Sangrila bằng đường bộ tháng 9/2008.

Lịch trình: Từ 29/8 hoặc sớm hơn 1 ngày đến 7/9 (khoảng 9 - 10 ngày). Tới đâu chơi đấy, ko viết lịch trình cụ thể, sẽ đi Đại Lý, Lệ giang, Sangrila, Đức Khâm.

Dự kiến chi phí: 500$

Thành viên: Moon, Toet & bạn, Jinxina & bạn, Chitto (đặt gạch)
Chúng tớ tìm thêm 3 bạn nữa để lập Hội Bát Quái ;).

Bạn nào có hứng thú tham gia thì hú ú ú ú nhé.(beer)

Cảnh cáo bạn Mì, tinh thần thế rất là ko được nhé, đem con bỏ chợ à :D

Nài nài bạn rox7 chả chịu đọc kỹ trả lời của tớ nhá! Tớ nói với các bạn ở đây là "thua zồi" cơ mà :D

Xin lỗi bạn Moon vì vào đây spam 2 phát. Chúc các bạn "thăng hoa" với chuyến đi của mình như lời của bạn Baxu nhà tớ :)

PS. Moon, I do like your signature (c)

Mình thăng hoa một, thằng CVN nó thăng hoa 3, 4..
Đúng là cái đồ Canon :))
Từng đấy ông... đến bữa có bồi bưng cơm đến tận bàn, ô tô đón tận cửa, bay vù vù, nói một câu lại có thằng nhắc lại (bằng tiếng Tàu) là chu đáo quá còn gì! Tổ chức cả chuyến đi như thế bỏ túi có được 2 nghìn chứ có nhiều nhặn gì đâu mà các bác cứ thỉnh thoảng lại lôi ra rỉa róc! :T:T

Chào các bác, em là lính mới toanh vào đây, thấy các bác phượt phẹt kiểu này em thích quá. Em xuất ngoại nhiều lần nhưng chỉ loanh quanh : Thượng hải, sing, malai, hết ! lần nào đi cũng vì công việc nên chưa hề biết lê la là gì, cũng chưa từng nếm mùi theo 1 tour ra sao, thích lắm ợ nhưng chưa có dịp, mỗi lần đi phải ...rù quến vài người mà mấy năm nay chả dụ được ai. May mà vào đây gặp các bác, em xin tự giới thiệu em là nữ, cao 1m54 ,nặng 42kg, 3x tuổi, em có cái bệnh mỗi lần đi tàu xe là bị chóng mặt, nôn mửa, xin hỏi các bác em muốn theo con đường tơ lụa như likemoon í ,có ổn ko ạ ? vì em sợ mình ko chịu nổi mấy cái sleeper bus, đi tàu từ SG ra Nha trang em còn chịu ko nổi . Các bác lên tinh thần cho em với

Không đi đc tàu thì bay và đạp xe đạp

Tự tổ chức 1 chương trình riêng dư vậy thôi :D

Khệnh ! :T:T:T:T:T:T:T

Báo cáo tể tướng có bộ quần áo mới M8, ko dám khệnh, kính chuyển em Jolie sang nhóm Lệ giang - sự thật một chuyến đi, sẽ là phù hợp ạ :LL

@Jolie: Giới thiệu với bạn, nhóm Tể tướng M8, (c)

Báo cáo tể tướng có bộ quần áo mới M8, ko dám khệnh, kính chuyển em Jolie sang nhóm Lệ giang - sự thật một chuyến đi, sẽ là phù hợp ạ :LL

@Jolie: Giới thiệu với bạn, nhóm Tể tướng M8, (c)

Nhầm hàng, nhầm hàng, tao không đi xe đạp bao giờ =))

Bài Lệ Giang- sự thật về 1 chuyến đi em đọc rồi, nhưng nhóm Tể tướng M8 gồm những gương mặt tiêu biểu nào thì em chưa hân hạnh đươc biết. Mong 1 ngày đẹp trời nào đó được diện kiến các bác ở đây, có thể sẽ cùng đồng hành với các bác thì sao ợ. Xin các bác chỉ giáo cho

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back